wakimataifa.
JF-Expert Member
- Jun 7, 2015
- 1,625
- 559
kwa dira inaonesha mwaka 2017 watanzania watakuwa ccm.
ccm hivi sasa inajiandaa kusafisha wale wanaojifanya ccm mchana usiku wapo upande mwingi yale makapi yaliobaki yanaondolewa yoote zinaingizwa mashine mpya kuzipa nafasi ya makapi.
na tunamuomba mungu magufuli aende mwendo huo huo.
Kama wafanya biashara wakwepa kodi wanaambiwa lipeni alafu tuwasamehe wezi kabisa,nitakuwa chizi kuunga mkono ccm!
ulitaka wafungwe ukose pesa ww hamnazo kabisa
Upinzani Upo popote watakuja na hoja mbadala subiri uone. Nyie si hamwataji na wahusika halisi wapinzani watawataja na kiasi cha makontena usishangae hata vimemo wakaviambatanisha. Upinzani haufutikagi jaman 7bu efficiency haifikii 100% hata iweje.
kwa dira inaonesha mwaka 2017 watanzania watakuwa ccm.
ccm hivi sasa inajiandaa kusafisha wale wanaojifanya ccm mchana usiku wapo upande mwingi yale makapi yaliobaki yanaondolewa yoote zinaingizwa mashine mpya kuzipa nafasi ya makapi.
na tunamuomba mungu magufuli aende mwendo huo huo.
Mnazunguka na watu wadogo mnawapa cash,wakati viongozi wa ccm wengi ndo wafanya biashara na wakwepa kodi ni yupi vigogo hao keshakamtwa,kuna wale wa Escrow waliobeba hela kwenye viroba hata kuguswa bado ,kila kukicha Magufuli Magufuli tunataka tuwaone hao wanakamatwa ,lakini kama kuongea ndo kupambana na ufisadi bc mmeshashinda hii vita
kwa dira inaonesha mwaka 2017 watanzania watakuwa ccm.
ccm hivi sasa inajiandaa kusafisha wale wanaojifanya ccm mchana usiku wapo upande mwingi yale makapi yaliobaki yanaondolewa yoote zinaingizwa mashine mpya kuzipa nafasi ya makapi.
na tunamuomba mungu magufuli aende mwendo huo huo.
Kama wafanya biashara wakwepa kodi wanaambiwa lipeni alafu tuwasamehe wezi kabisa,nitakuwa chizi kuunga mkono ccm!