moyo wangu unataka kupasuka


yello masai

yello masai

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
2,076
Likes
1,492
Points
280
Age
48
yello masai

yello masai

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
2,076 1,492 280
Ni jioni ya leo madam mrembo wangu kipenzi kanipigia simu anasema mpenzi nimeshinda njaa leo na hadi sasa sina hela ya kula kwahiyo nalala njaa tena, naomba hela ya kula.

Mwanaume nlikuwa na buku mbili tu mfukoni, nikamwambia baby sina kitu vumilia tu nkipata ntakutumia kama navyokutumiaga. Akasema haya poa ngoja nilale njaa.
Mara ikaingia text eti simu yangu inazima chaji mpenzi (kwao hakuna umeme). Kuisoma ile nikachanganyikiwa, nikahisi ndo sijui kaenda kutafuta pesa kwa njia zipi... hadi dakika hii napiga simu mrembo hapatikani... moyo unataka kupasuka, usingizi hauji
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,999
Likes
22,598
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,999 22,598 280
Ni jioni ya leo madam mrembo wangu kipenzi kanipigia simu anasema mpenzi nimeshinda njaa leo na hadi sasa sina hela ya kula kwahiyo nalala njaa tena, naomba hela ya kula.

Mwanaume nlikuwa na buku mbili tu mfukoni, nikamwambia baby sina kitu vumilia tu nkipata ntakutumia kama navyokutumiaga. Akasema haya poa ngoja nilale njaa.
Mara ikaingia text eti simu yangu inazima chaji mpenzi (kwao hakuna umeme). Kuisoma ile nikachanganyikiwa, nikahisi ndo sijui kaenda kutafuta pesa kwa njia zipi... hadi dakika hii napiga simu mrembo hapatikani... moyo unataka kupasuka, usingizi hauji
siku ukikua utazoea tu.

ipo siku utaambiwa baby nimekatika mkuu naomba hela ya kusafisha kidonda,
 
yello masai

yello masai

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
2,076
Likes
1,492
Points
280
Age
48
yello masai

yello masai

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
2,076 1,492 280
Una buku mbili tu. Hapo bado hawajaanza kukuta kodi yao.

Kama ungemtumia angepokea jero. Wanaume tumeumbwa mateso kuhangaika.

Pole
mateso kuhangaika. sijui yuko anatafunwa.... dah
 
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,727
Likes
2,762
Points
280
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,727 2,762 280
Ni jioni ya leo madam mrembo wangu kipenzi kanipigia simu anasema mpenzi nimeshinda njaa leo na hadi sasa sina hela ya kula kwahiyo nalala njaa tena, naomba hela ya kula.

Mwanaume nlikuwa na buku mbili tu mfukoni, nikamwambia baby sina kitu vumilia tu nkipata ntakutumia kama navyokutumiaga. Akasema haya poa ngoja nilale njaa.
Mara ikaingia text eti simu yangu inazima chaji mpenzi (kwao hakuna umeme). Kuisoma ile nikachanganyikiwa, nikahisi ndo sijui kaenda kutafuta pesa kwa njia zipi... hadi dakika hii napiga simu mrembo hapatikani... moyo unataka kupasuka, usingizi hauji
Yaani mtu anakudanganya kama mtoto kwamba kashinda njaa kutwa nzima halafu bado unachanganyikiwa kwa kumpenda?? Sio mzima weee
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,622
Likes
3,681
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,622 3,681 280
Hii style ya mabint unafika muda wa hatar anakwambia simu inazima chaji siielewagi kabisa.

Mara nyingi akikwambia hivyo kuna jambo....
 
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
3,673
Likes
2,764
Points
280
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
3,673 2,764 280
Ni jioni ya leo madam mrembo wangu kipenzi kanipigia simu anasema mpenzi nimeshinda njaa leo na hadi sasa sina hela ya kula kwahiyo nalala njaa tena, naomba hela ya kula.

Mwanaume nlikuwa na buku mbili tu mfukoni, nikamwambia baby sina kitu vumilia tu nkipata ntakutumia kama navyokutumiaga. Akasema haya poa ngoja nilale njaa.
Mara ikaingia text eti simu yangu inazima chaji mpenzi (kwao hakuna umeme). Kuisoma ile nikachanganyikiwa, nikahisi ndo sijui kaenda kutafuta pesa kwa njia zipi... hadi dakika hii napiga simu mrembo hapatikani... moyo unataka kupasuka, usingizi hauji
Anajua uzaifu wako na atakutifilisi
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,146
Likes
9,730
Points
280
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,146 9,730 280
Masai wa wapi wewe? wenzio wanawinda simba, we unawinda mapenzi. Kanyoo?
 
palsa

palsa

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2011
Messages
911
Likes
968
Points
180
palsa

palsa

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2011
911 968 180
Haha...jf umeingia kwa free basics sio..
 
M

muongozaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2009
Messages
1,381
Likes
963
Points
280
M

muongozaji

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2009
1,381 963 280
Ha ha ha. Subiri utamuuliza vizuri kesho kwamba katundikwa bao ngapi kidharura dharura. Kuna watu ni opportunists!! Ila usikonde mkuu. Teh teh
 
yello masai

yello masai

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
2,076
Likes
1,492
Points
280
Age
48
yello masai

yello masai

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
2,076 1,492 280
Ha ha ha. Subiri utamuuliza vizuri kesho kwamba katundikwa bao ngapi kidharura dharura. Kuna watu ni opportunists!! Ila usikonde mkuu. Teh teh
duh kwahiyo yuko unatundikwa??? ngoja nikajiliwaze huko mtaani tu
 
UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
2,394
Likes
1,527
Points
280
UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
2,394 1,527 280
Kuwa Mwanaume Means Being Brave A Person That Dont Get Trembled Easly Jus Relax Abit Do Ya Thng
 
yello masai

yello masai

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
2,076
Likes
1,492
Points
280
Age
48
yello masai

yello masai

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
2,076 1,492 280
Kuwa Mwanaume Means Being Brave A Person That Dont Get Trembled Easly Jus Relax Abit Do Ya Thng
thanx. but what should be the way forward.. stay in this relationship or just quit?? advise plz
 

Forum statistics

Threads 1,238,383
Members 475,954
Posts 29,318,894