Moyo wangu jamani.....


Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,398
Likes
425
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,398 425 180
Nina GF wangu,tuna umri wa miaka karibia sita hv ndani ya uhusiano wetu!

Lkn natamani saana kumuoa ila moyo unakuwa mzito kwenda kujitambulisha kwa ndugu zake hata kwa wazazi wake,lkn nilishamtambulisha kwa wazazi wangu lkn hawakujibu chochote hadi sasa,mpaka najiuliza inakuwaje? nikafikiri labda wameona siyo chaguo langu.Ukweli wanamjua na mama yake ananijua.

Hadi nafikiria kama ni chaguo la kweli au la! Ni mzuri na moyo wake ni mzuri hana tatizo ila wakati mwingine hisia zangu zinakuwa chini hadi naogopa! Wajameni hili ni tatizo? naombeni Ushauri nifanyeje hapa.

Hili lote nafikiri chanzo ni MOYO WANGU KUWA chini au nimekosea?
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,259
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,259 280
Nina GF wangu,tuna umri wa miaka karibia sita hv ndani ya uhusiano wetu!

Lkn natamani saana kumuoa ila moyo unakuwa mzito kwenda kujitambulisha kwa ndugu zake hata kwa wazazi wake,lkn nilishamtambulisha kwa wazazi wangu lkn hawakujibu chochote hadi sasa,mpaka najiuliza inakuwaje? nikafikiri labda wameona siyo chaguo langu.Ukweli wanamjua na mama yake ananijua.

Hadi nafikiria kama ni chaguo la kweli au la! Ni mzuri na moyo wake ni mzuri hana tatizo ila wakati mwingine hisia zangu zinakuwa chini hadi naogopa! Wajameni hili ni tatizo? naombeni Ushauri nifanyeje hapa.

Hili lote nafikiri chanzo ni MOYO WANGU KUWA chini au nimekosea?

Mkuu pole sana kwa hili linalokusibu. Hebu fafanua ni sababu zipi ambazo wakati mwingine zinafanya hisia zako kuhusu kumuoa huyo mpenzi wako zinakuwa chini hadi kuogopa. Kwa maoni yangu sidhani hizi hisia zinakuja bila ya kuwepo sababu zozote zile.
 

Forum statistics

Threads 1,215,416
Members 463,197
Posts 28,547,391