Moyo Ulioonja Maumivu

Wanaume

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nani km mama[emoji173]mapenzi tele kwao na Mungu awabariki

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yanazidi ya wanaume mweeh

Sent using Jamii Forums mobile app
Hapa sasa unataka league " na sio vinginevyo ... wanaume wengi huwa tunapatwa na misuko suko toka kwa wanawake .
Lakini kwakuwa ki-nature yetu huwa hatupendi kuielezea jamii kuhusu matatizo ambayo tunakutana nayo katika mahusiano ambayo huwa yana sababishwa na wanawake .
.. basi dunia inakuta inafahamu machache kuhusu sisi " na kuona kwamba hatuumizwi kivyovyote " kwa sababu jamii inakuwa ina uhaba wa taarifa za manyanyaso zinazo tuhusu ...

So tuko 50/50 hahahaahaaa
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…