Moto unawakà Mbagala

Moto unawakà Mbagala

Waswahili bwana. Umeona moto unawake badala ya kushiriki katika kuuzima ili usisambae kwa kasi wewe unakimbilia kisimu chako na kuingia humu jf kuandika kama unafukuzwa. Au unajiona kidume kuwa wa kwanza kuripoti hilo tukio

Wew unaujua moto wa mafuta…? Unajua kila source ya moto inauzimaji wake.
Kutoa taarifa ni sapoti kubwa sana
 
Kasema kituo cha mafuta. Ninaamini kama ndivyo itakuwa ni mafuta yaliyokuwa yamehifadhiwa humo

hivi unaelewa maana ya chanzo ?
ingekua chanzo ni mafuta petrol station zote zingeungua
 
Taarifa zilizopatikana wakati huu zinaeleza kuwa Moto mkubwa umeteketeza kituo cha mafuta cha Mbagala Kokoto area,nyumba kadhaa pamoja na baa vimeteketea,

Acha uongo bwana moto sio Mkubwa ila ndio kinamalizikia....hawa nao wamekosea kujenge kwenye kokoto maana mda mwingine zinatoa cheche na moto unawaka...
 
Wanachotaje mafuta yanayowaka? Futa post kabla hawajaiona ukadhalilika mkuu,
huna akili wwe, nadhani umezaliwa kuanzia 2000 kuja huku, hukumbuki tukio la Isongole Mbeya moto unawaka mwingine anahangaika bado kuchota mafuta
 
Waswahili bwana. Umeona moto unawake badala ya kushiriki katika kuuzima ili usisambae kwa kasi wewe unakimbilia kisimu chako na kuingia humu jf kuandika kama unafukuzwa. Au unajiona kidume kuwa wa kwanza kuripoti hilo tukio

Sasa mkuu mbona unanilaumu bure,sikuwepo eneo la tukio nimepigiwa tu simu kwenye hiki kisimu changu:sly:
 
Acha uongo bwana moto sio Mkubwa ila ndio kinamalizikia....hawa nao wamekosea kujenge kwenye kokoto maana mda mwingine zinatoa cheche na moto unawaka...

We nae hata hueleweki...'moto sio mkubwa ila ndio kinamalizikia'...kinachomalizikia ni nini? kama ni hiko kituo basi moto ni mkubwa.
 
Haijafahamika alienipigia ni mshkaji anaishi mianzini jirani na hapo kokoto nadhani kesho tutazipata habari kwa kina
Huko Mbagala si ndiyo huwa kunalipukaga mabomu?

Isije kuwa kati ya mabomu yaliyolipuka wakati ule, bomu moja lilidondokea kwenye hiyo petrol station, na siku ya leo ndiyo imefika ambayo ndiyo 'iliyosetiwa' ya kulipuka bomu hilo!
 
huna akili wwe, nadhani umezaliwa kuanzia 2000 kuja huku, hukumbuki tukio la Isongole Mbeya moto unawaka mwingine anahangaika bado kuchota mafuta

Kama ulivyoandika ni kweli For sure hayo hayakuwa mafuta (petroleum)

Nakutahadharisha tabia ya kukurupuka itakuponza siku moja.
 
Sasa mkuu mbona unanilaumu bure,sikuwepo eneo la tukio nimepigiwa tu simu kwenye hiki kisimu changu:sly:

Muuulize huyo mburula kuwa yeye anaweza kuZimamoto kwenye kituo cha mafuta? Ana ndio akili amaikalia kwenye masaburi. Au hajui kwa nini kuna kitengo cha zima moto? Au anadhani ni moto wa kibatari mtu anapuliza tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom