Moto Mkubwa unawaka maeneo ya Tegeta | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto Mkubwa unawaka maeneo ya Tegeta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngarenaro, Oct 21, 2012.

  1. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna habari inaripotiwa muda huu, kuwa kuna moto mkubwa unawaka katika duka la vifaa vya ujenzi Tegeta. Taharuki ni kubwa sana.
    Ambaye yupo eneo la tukio azidi kutufahamisha.

    Chanzo ni ITV/Radio One
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Duh si mchezo
     
  3. D

    DEMO Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ni duka au maduka? Nikimaanisha ni 1 au zaid ya 1. Mwenye taarifa zaid tafadhali tunaomba atujuze?
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,341
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Naona Tanesco wamekata umeme,labda ili usilete madhara zaidi!!!
     
  5. Millionea

    Millionea Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Chanzo cha tatizo nini? Mungu awasaidie. Maana ni kuchanganyikiwa huko...duka la vifaa vya ujenzi thamani yake haipungui milioni 100
     
  6. p

    pilau JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole yao Mungu awasaidie
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    tegeta kibaoni au wapi?
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Siyo uamsho kweli...
     
  9. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Naona sasa watu mnatumia makalio kufikiri.
     
  10. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,250
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    JAMANI MODs HAWA WACHOCHEZI PIA WADINI MBONA MNAWALEA? NAPENDEKEZA
    WACHOCHEZ WA DINI WAWE BANNED MWEZ MMOJA
     
Loading...