ustadhijuma
JF-Expert Member
- Jul 20, 2015
- 3,133
- 2,118
DELETED
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Kwa kweli hii ni miujiza.... Wa gomz anaona moto tabata wa majohe anauona kisarawe... Hebu na Mimi huku mgombani niangalie.... Usijekuta huu moto wa mwendokasi.
ha ahahahaKwa kweli hii ni miujiza.... Wa gomz anaona moto tabata wa majohe anauona kisarawe... Hebu na Mimi huku mgombani niangalie.... Usijekuta huu moto wa mwendokasi.
au itakuwa ni ile mitambo yakuzalisha umeme ya songasHata mm nimeuona !! ngoma si ya kitoto
Au ndo Yale mabakuli ya Ufunuo wa YohanaKwa kweli hii ni miujiza.... Wa gomz anaona moto tabata wa majohe anauona kisarawe... Hebu na Mimi huku mgombani niangalie.... Usijekuta huu moto wa mwendokasi.
hahahaaaaAu ndo Yale mabakuli ya Ufunuo wa Yohana