Moto mkubwa maeneo ya stand ya Arusha mjini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto mkubwa maeneo ya stand ya Arusha mjini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sordo, Apr 10, 2012.

  1. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dau kuna taarifa za moto kuwaka maeneo ya nyuma ya stand ya mabasi za mikoani arusha mjini, ndio zima moto wamefika eneo la tukio kujaribu kuzima ila bado hawajafanikiwa kuuzima
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,741
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Chanzo cha moto huo nini? na moto huo umeanza saa ngapi?
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Huna uhakika au
     
  4. M

    Mbilimbili Senior Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni tetesi au una uhakika na ulichokiandika?
     
  5. n

    ndukushi Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari za hivi punde ni kwamba kuna moto umezuka katikati ya jiji la Arusha maeneo ya Sabena. magari ya zima moto yameshafika na wanaendelea kupambana na moto huo,. chanzo cha moto bado hakijajulikana

    :A S-fire1::A S-fire1::A S-fire1:
     
  6. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,674
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Pole sana wanaarusha, vp hao jamaa (fire) walifika kwa muda muafaka?
     
  7. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,790
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mh! Poleni rchuga
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,692
    Likes Received: 12,737
    Trophy Points: 280
    ni kweli me mwenyewe nimeskia radio mawingu muda si mrefu!
     
  9. kilght

    kilght JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 626
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    najua watasema tu?????
     
  10. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    magamba kazini..
     
  11. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 939
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante kwa taarifa pia poleni ila siku nyngne ripot kama iz tupia hapa "HABARI NA HOJA MCHANGANYIKO"
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,261
    Trophy Points: 280
    Hivi moto ni siasa siku hizi? kama ni kughafirika kwa nini hizi thread zenu huwa hamziazishi kwenye jukwaa la Wakubwa? Nawaomba mods ule utaratbu wa kuipitia thread kwanza kabla ya kuiruhusu naomba urudishwe.
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Nilikatiza mitaa ile sikuona labda umezima au ulikuwa haujaanza
     
  14. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Poleni ndg zetu wa A.town,jitahidini kuuzima msitegemee sana fire.simnajua wapo kisiasa wale.
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    mkuu basi heri kuwa na jukwaa la Breaking news
     
  16. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,068
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    weka picha mkuu, hiyo ulo weka haitosheezi.
     
  17. M

    MGIDEON Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri jamaa amejisahau,kama unavyojua mazoea hujenga tabia na huenda anatumia sana jukwaa hili kuliko lile la habari mchanganyiko.Anyway tunamshukuru kwa taarifa yake.
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,261
    Trophy Points: 280
    Bado halitakuwa na tija utalewa hadi Breaking news ya Wema Sepetu afumaniwa, cha msingi Admin warudishe ile system ya hot news iwe inaonekana na kila mtu anaelog in inakuwa inapita juu kwa vyevyote vile mtu makini akifunguwa mtandao tu habari ya kwanza ni lazima aanze na hiyo.
     
  19. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    polen wana A.Town
     
  20. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,110
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Ukifuatilia sana mikoa ambayo moto imetokea sana ni zile mikoa ambayo washabiki wengi ni chadema. Vyanzo hivi usababishwa na wanaccm ambao wanapewa pesa, na kuchoma moto ili wananchi wanaoipenda cdm waichukie. Na hapo serikali / ccm uja na mikakati ya kusema tutawajengea soko jipya. Lakini ukweli ni kwamba ni ccm ndio wanaochoma masoko moto
     
Loading...