Moshi foleni ni noma

mwitu

JF-Expert Member
Jun 22, 2012
856
0
kweli Wachaga washamba sana yaani kila december lazima waende moshi. Nasikia na wenyewe siku hizi wanaua kama wakinga!
 

Mamaya

JF-Expert Member
Jul 4, 2011
3,960
2,000
ikifika december topic ni wachaga tu, mmechoka na zitto sasa mmehamia kwa chaggaz
 

kishaba

Member
Sep 8, 2011
27
45
kweli Wachaga washamba sana yaani kila december lazima waende moshi. Nasikia na wenyewe siku hizi wanaua kama wakinga!

Mshamba mwenyewe .Wewe kama huna pa kwenda na huna hela za kwenda kutumia si uwaache wenzako wakatumie.Wewe kwenda kwenu mpaka ulazimishwe.Waache wanaopenda kwao waende
 

miku

Senior Member
Oct 24, 2011
148
225
Kwani MTU kwenda kwao ni ushamba?watu wanafanya kazi Kwa bidii mwaka mzm xaxa akienda wiki mbili kuungana na jamaa na marafiki ni ushamba?acheni wivu wa kishamba.wachaga wanaishi ktk utamaduni na mila zao tatizo liko wp hpo?wana nguvu ya uchumi na elimu huwezi shindana nao Kwa kupiga majungu humu JF!
 

goodmother

Senior Member
Jul 21, 2012
108
0
Hiyo foleni iko wapi au barabara gani? Mbona mimi nipo hapa mjini sijaona foleni? Muachage kuanzisha thred tuu mradi mmeanzisha fyuuu!
 

kisinja

JF-Expert Member
Sep 30, 2013
238
500
Mshamba mwenyewe .Wewe kama huna pa kwenda na huna hela za kwenda kutumia si uwaache wenzako wakatumie.Wewe kwenda kwenu mpaka ulazimishwe.Waache wanaopenda kwao waende

Kama kwenda nyumbani kujumuika na ndugu ni ushamba basi wacha tuitwe washamba
 

Money Stunna

JF-Expert Member
Aug 9, 2011
13,070
2,000
kweli Wachaga washamba sana yaani kila december lazima waende moshi. Nasikia na wenyewe siku hizi wanaua kama wakinga!

wewe siyo mzima kabisa na uko miongoni ya watu mliotelekeza wazazi wenu kijijini wakitahabika na kusaga meno uku nyie mkila bata mjini
 

Alvin Slain

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
5,778
2,000
wewe siyo mzima kabisa na uko miongoni ya watu mliotelekeza wazazi wenu kijijini wakitahabika na kusaga meno uku nyie mkila bata mjini

Baadhi yao wamefika Mjini na hawataki kurudi kwao, Ukitembelea Vijijini Mwao ni Wazee tu ndio wapo, Na hali ya Maisha hairidhishi, Kwa hio ni Vigumu kwenda kwao.
Upande wa Wachagga kwanza kabisa ni wazalendo kwa kupenda Mji wa Wazazi na kujenga nyumba za kisasa, Ambazo ni imara.
 

mayawi

Member
Nov 6, 2013
43
70
Wewe kwenda kwenu si unakwepa gharama? Nakushangaa wazazi na familia yako iko kijijini kwenu lakini huendi hata siku moja kuwasalimia. Mshamba wewe usiyejua ulikotokea.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom