KAPILIGI
Member
- Sep 29, 2015
- 68
- 92
🤣🤣Kapendeza sana Shaka H. Shaka. Kumbe nguo za kijani zilikuwa zinamnajisi.
🤣🤣Kapendeza sana Shaka H. Shaka. Kumbe nguo za kijani zilikuwa zinamnajisi.
Shaka apewe uwaziri kwani ndio nafasi anastahili kwa sasaI like this. Ha ha haaaa!
mtoto wa watu shaka. wa pwani watanielewa. mashallahKapendeza sana Shaka H. Shaka. Kumbe nguo za kijani zilikuwa zinamnajisi.
Shaka ni Chuma kweli kweliView attachment 2497668
View attachment 2497664
===
Tofauti kabisa na minongo'no na matarajio ya wengi kuwa huenda Mhe Shaka Hamdu Shaka hakufurahishwa kwa kuondolewa kwake kwenye Chama na kuteuliwa kuwa Mkuu Mpya wa Wilaya ya Kilosa akiondolewa kwenye nafasi hiyo ndani ya Chama aliyeihudumu kwa karibu Miaka miwili,
Hatimaye Leo Mbele ya Mkuu wa Mkoa wa Morogoro Bi Fatma Maswa Shaka Hamdu Shaka akiwa ni mwenye bashasha na furaha sana huku akishangiliwa wakati wote amekula kiapo cha Uaminifu na Utii kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano Dkt Samia Suluhu Hassan na kwa Viongozi Wengine,
Mtakumbuka Shaka Hamdu Shaka alikuwa ndie Katibu wa Itikadi & Uenezi wa CCM kabla ya aliyekuwa mkuu wa Mkoa wa Shinyanga Ndg Sophia Edward Mjema kuchukua mikoba yake,
View attachment 2497585
View attachment 2498007
SahihiNadhani hamfahamu vizuri Bwana Shaka so huwezi kuelewa nachomaanisha,
Hebu jicheke mwenyewe kwa huu ujinga ulioandika. Chadema imhofie kwa lipi hasa au kwa huo mkorogo?Huyu Jamaa Kiboko ya CHADEMA, naamini CHADEMA mmefanya sherehe
Mpaka mumewe kule Mombasa anajuta kwa nini alimpa talakaKapendeza sana Shaka H. Shaka. Kumbe nguo za kijani zilikuwa zinamnajisi.
Arudi Mombasa kwa mumeweAkatae alafu akale wapi?
NonsenseIla huyu mwamba ni hazina sana kwa Taifa tukubali tukatae,
Kila lenye heri katika Utumishi wako Mpya Crde
Mke mwenzako huyoShaka namkubali sana
Tundu Lissu amekaa kimya Hadi sasa.View attachment 2497668
View attachment 2497664
===
Tofauti kabisa na minongo'no na matarajio ya wengi kuwa huenda Mhe Shaka Hamdu Shaka hakufurahishwa kwa kuondolewa kwake kwenye Chama na kuteuliwa kuwa Mkuu Mpya wa Wilaya ya Kilosa akiondolewa kwenye nafasi hiyo ndani ya Chama aliyeihudumu kwa karibu Miaka miwili,
Hatimaye Leo Mbele ya Mkuu wa Mkoa wa Morogoro Bi Fatma Maswa Shaka Hamdu Shaka akiwa ni mwenye bashasha na furaha sana huku akishangiliwa wakati wote amekula kiapo cha Uaminifu na Utii kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano Dkt Samia Suluhu Hassan na kwa Viongozi Wengine,
Mtakumbuka Shaka Hamdu Shaka alikuwa ndie Katibu wa Itikadi & Uenezi wa CCM kabla ya aliyekuwa mkuu wa Mkoa wa Shinyanga Ndg Sophia Edward Mjema kuchukua mikoba yake,
View attachment 2497585
View attachment 2498007
kama ni hazina mbona alipigwa chini kwenye uenezi.hazina labda kwa zanzibar lkn bara si hazina kabisa ni ubakaji wa katiba tu.Ila huyu mwamba ni hazina sana kwa Taifa tukubali tukatae,
Kila lenye heri katika Utumishi wako Mpya Crde
NailedIla huyu mwamba ni hazina sana kwa Taifa tukubali tukatae,
Kila lenye heri katika Utumishi wako Mpya Crde
Hana hela ya mikutanoTundu Lissu amekaa kimya Hadi sasa.
Kunani???