Moreen, dawa yako iko jikoni inachemka

Kama pesa ulitafuta na unazo unakwama wapi ndugu?mbona wanawake wakijua una pesa wanajitongozesha wenyewe tu tena wa viwango vyote huyo anayekusumbua ana nini cha maana?
Mwanzo nilikuwa play Sana
Ni ile nikaamua kuacha na kumtafuta mmoja nione tabia yake ili nimuweke ndani
Matokeo yake ndo haya mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama kaondoka yeye na shimo lake tu sioni tatizo labda kama amekimbia na pesa zako au assets zako.
Tafuta mwingine weka ndani,lakini safari hii utulize kichwa inaonekana ulikosea strategy za kumpata mke.
Usije ukajiroga umekutana na mwanamke club halafu ukamchukua aje kuwa mkeo.
Tuliza kichwa ukikurupuka utakuja upate majanga mazito zaidi ya hilo
Hapana sio mke
Ila Ni mtu niliemuona Kama anafaa kuwa mke ila ndo yamenikuta.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama kaondoka yeye na shimo lake tu sioni tatizo labda kama amekimbia na pesa zako au assets zako.
Tafuta mwingine weka ndani,lakini safari hii utulize kichwa inaonekana ulikosea strategy za kumpata mke.
Usije ukajiroga umekutana na mwanamke club halafu ukamchukua aje kuwa mkeo.
Tuliza kichwa ukikurupuka utakuja upate majanga mazito zaidi ya hilo
Tatizo la huyu mwanamke
Ni kila nikiamua kumpotezea anakuja kwangu kutia huruma.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tatizo la huyu mwanamke
Ni kila nikiamua kumpotezea anakuja kwangu kutia huruma.

Sent using Jamii Forums mobile app
Huo ndio udhaifu wako sasa na anautumia huo kukuumiza.
Hana wasiwasi anajua huna uwezo wa kumchenjia na anajiamini kwa asilimia 100 akikutaka muda wowote huwezi kuruka.
Anakufanya wewe kama jeshi la akiba,huko anakoenda kuzurula na wanaume wengine pakibuma anarudi kwako ndio kama kambi.
 
Nilivoanzisha mahusiano na wewe nilikupenda Sana.
Nilikuona ni mwanamke uliejielewa kumbe ulikua unapretend .

Hivi kweli wewe Ni wa kunivungia kiasi hiki mpaka unaniambia unajiskia kichefuchefu nikikukumbatia! Eti kisa spray yangu inanunikia vibaya! Mbona haikua hivyo mwanzo?.

Hata kiss imekua Kama almasi!!!! Pumbavu sana.

Imekua kila ninachokwambia unajibu "NO" Tena bila maelezo yoyote.

Ni Mara ngapi nakusaidia wewe?.

Saiv unavunga ubabe au kisa unatoka mbeya! Ni vile tu siwezi kuitumia karate yangu kumpiga mwanamke ila ningekufua.

Nimekuandalia tukio litakalokuliza siku nzima make dawa ya mwanamke Ni mwanamke .

Wakuu mnisamehe Sana make ndo nimegundua mwanamke hapendwi.





Mara


Sent using Jamii Forums mobile app


#ISHINI NAOO.KWA AKILI.
UNAHISI YALIANDIKWA.MANENO HAYA KWA MWANAUMEE.EEH..MAANDIKO HAYO.MKUU

#USISHINDANE NA MPUMBAVU USIJEFANANA NAE NALO ANDIKO MKUU

PUNGUZA HASIRA HASIRA HULETA HASARA MKUU

HAPA TBOVU NILIPOAMIA 2017 KUNA KIJANA HANDSOME AMEACHIWA JUMBA KUBWA LA URITHI MAGARI MAWILI YE NA.MDOGO WAKE

TULI ENJOY SANA GDTYM AKIWA TRA.ALIPOOA MIEZI NANE JAMÀ.ALIANZA KUTEMBEA ANAONGEA MWENYEWE

ANA KILA KITU ANA HELA AMEACHIWA BIASHARA ZA MAANA AMEENDA SHULE NANKAZI NZURI......

SIKU NAPIGIWA WAMEMFUNGA MIKONO WANAMPELEKA WODI YA VICHAA MIHIMBILI NDIPOMDOGOMTU AKAFICHUA MATATIZO YA KAKA NA MKEWE

MKUU TOKA HAPO NILISEMA KUMBE HAYAYANGU N MADOGO BADO NAJIHISI KUDATA HUYU KAAMUA KWENDA SKTRY KABISA

Namaanishaa lindaasanasanaa moyowako KULIKO VITU vyovyote ulimwenguni

Moyoukibeba hasira hutengeneza MENGI...huyu JIRAN mpaka kadata mns ALIKUWA na mengi MOYONI.....

Binafsi KUNA mamboo yanauma nimejifunza nkishindwa vumilia ma.hamna SOLN BASI HUWA naenda moshi ama Morogoro ama znz nazima na simu kabisa na enjoy nageuka home ....pembeni WAPE wahusika wahotel.ama.lodge nambayakuwasiliana kama.kutakuwa na emergency ikikutokea MAANA.ma hizi password mpaka zifunguke ushamwona Israel

lindeni mioyo.YENU MAISHA n.MARAMOJA. ishi kwa amani na upendo
 
Huo ndio udhaifu wako sasa na anautumia huo kukuumiza.
Hana wasiwasi anajua huna uwezo wa kumchenjia na anajiamini kwa asilimia 100 akikutaka muda wowote huwezi kuruka.
Anakufanya wewe kama jeshi la akiba,huko anakoenda kuzurula na wanaume wengine pakibuma anarudi kwako ndio kama kambi.
Daah inawezekana mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
#ISHINI NAOO.KWA AKILI.
UNAHISI YALIANDIKWA.MANENO HAYA KWA MWANAUMEE.EEH..MAANDIKO HAYO.MKUU

#USISHINDANE NA MPUMBAVU USIJEFANANA NAE NALO ANDIKO MKUU

PUNGUZA HASIRA HASIRA HULETA HASARA MKUU

HAPA TBOVU NILIPOAMIA 2017 KUNA KIJANA HANDSOME AMEACHIWA JUMBA KUBWA LA URITHI MAGARI MAWILI YE NA.MDOGO WAKE

TULI ENJOY SANA GDTYM AKIWA TRA.ALIPOOA MIEZI NANE JAMÀ.ALIANZA KUTEMBEA ANAONGEA MWENYEWE

ANA KILA KITU ANA HELA AMEACHIWA BIASHARA ZA MAANA AMEENDA SHULE NANKAZI NZURI......

SIKU NAPIGIWA WAMEMFUNGA MIKONO WANAMPELEKA WODI YA VICHAA MIHIMBILI NDIPOMDOGOMTU AKAFICHUA MATATIZO YA KAKA NA MKEWE

MKUU TOKA HAPO NILISEMA KUMBE HAYAYANGU N MADOGO BADO NAJIHISI KUDATA HUYU KAAMUA KWENDA SKTRY KABISA

Namaanishaa lindaasanasanaa moyowako KULIKO VITU vyovyote ulimwenguni

Moyoukibeba hasira hutengeneza MENGI...huyu JIRAN mpaka kadata mns ALIKUWA na mengi MOYONI.....

Binafsi KUNA mamboo yanauma nimejifunza nkishindwa vumilia ma.hamna SOLN BASI HUWA naenda moshi ama Morogoro ama znz nazima na simu kabisa na enjoy nageuka home ....pembeni WAPE wahusika wahotel.ama.lodge nambayakuwasiliana kama.kutakuwa na emergency ikikutokea MAANA.ma hizi password mpaka zifunguke ushamwona Israel

lindeni mioyo.YENU MAISHA n.MARAMOJA. ishi kwa amani na upendo
Asante kwa ushauri mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom