Mongela ahaha kurudi PSPF


S

Sabato masalia

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
211
Likes
19
Points
35
S

Sabato masalia

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
211 19 35
Baada ya bodi ya mfuko wa pensheni kwa watumishi wa umma[PSPF] kumfuta kazi mkurugenzi wa uendeshaji bwana Patrick Mongela[mtoto wa mama Getruda Mongela]kwa tuhuma za ufisadi,ufuska na uchonganishi,Mongela njaa imeshaanza kumuuma sasa anahaha ikulu kwa katibu kiongozi akibembeleza amsaidie arejeshwe kazini na tayari amefungua kesi kukata rufaa..
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Likes
32
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 32 145
Ufuska tena kwenye kazi hahaha fafanua maana tuna wachumba huko PSPF
 
master peace

master peace

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
1,450
Likes
3
Points
0
Age
39
master peace

master peace

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
1,450 3 0
Yaani bado hajatosheka tu na ufisadi aliokwisha ufanya; au alifikiri siku zote ni weekend ?
 
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Likes
472
Points
180
Age
29
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 472 180
Nafikiri atafanikiwa kurejea tu kwa kuutumia huu mlango anaougonga sasa. Tena kwa tuhuma ya ufuska! Unless kama alipita na mzigo wa "mtu".
 
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
3,078
Likes
15
Points
135
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
3,078 15 135
Nafikiri atafanikiwa kurejea
tu kwa kuutumia huu mlango anaougonga sasa. Tena kwa tuhuma ya ufuska!
Unless kama alipita na mzigo wa "mtu".
Kama aligonga toto ya "muzee" hawezi kurudi, si unaona babu seya anavyosota...
 
one activist

one activist

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
114
Likes
1
Points
0
one activist

one activist

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
114 1 0
Kwani Babu Seya aligonga toto ya muzee? si ilikuwa ni kesi kabisa, mashahidi wakaletwa mahakamani watoto na wazazi wao wakaeleza ilivokuwa mahakama ikaridhika..?
Kama aligonga toto ya "muzee" hawezi kurudi, si unaona babu seya anavyosota...
 
K

kalanjadd

Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
39
Likes
1
Points
0
K

kalanjadd

Member
Joined Oct 16, 2011
39 1 0
Kijana hatari sana huyo alikuwa mchonganishi angeachiwa angewavuruga sana ni vyema wamemuwahi, hongera bodi ya PSPF kwa uamuzi mzuri Ptrick hafai hovyo sana.
 
F

Fisadi Mtoto

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
639
Likes
1
Points
35
F

Fisadi Mtoto

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
639 1 35
Hapa kuna majungu kwa kweli kama hili du
 
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
2,655
Likes
729
Points
280
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
2,655 729 280
Huyu jamaa namfahamu amehamahama kwa kashfa sana yaani " Kunguru hafugiki". Hata hivyo sikushangaa kusikia ametoswa huko PSPF, akifanikiwa kurudi ndio nitakapoamini hakuna lisilowezekana Tanganyika hii.
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240