Money Gram inafanyaje kazi?

Fursakibao

JF-Expert Member
Dec 12, 2017
3,126
2,000
Kama una mpango wa kutuma pesa nenda tu Western Union wako kila wilaya hapa Tanzania na nchi zote. na gharama zao za kutuma pesa ni ndogo mno.
 

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
7,363
2,000
Ni kama M-pesa nenda kwa mawakala kwa kawaida Posta na sehemu nyingine zenye huduma au awakala wa Western Union.
 

fite fite

Senior Member
Feb 27, 2017
113
225
Inapatikana nchi nzima, na mawakala wake ni bank zote na ofisi za posta.
Samahani mkuu sio kila benk wanatoa hiyo huduma labda kama wameanza hivi karibu, Exim, Nmb, Crdb hawatoi tulihangaika sana na mwenzangu, ila Equity benk ni uhakika atafute mahali inapatikana.
 

Mr. Mobile

JF-Expert Member
Aug 28, 2017
1,440
2,000
Samahani mkuu sio kila benk wanatoa hiyo huduma labda kama wameanza hivi karibu, Exim, Nmb, Crdb hawatoi tulihangaika sana na mwenzangu, ila Equity benk ni uhakika atafute mahali inapatikana.
Ahsante kwa kunijuza mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom