MONDULI CCM: Ni upuuzi mtupu

Wazalendo wa kweli wote, hameni huko njooni huku CDM mambo yamewiva kuelekea magogoni.
 

nishida hata mim ni wa kaskazn mbona naona poa tu jamaa kukatwa! Kidumu chama chamapinduz
 
mmezoea kukiuka taatibu ona magufuli kaanza kampeni
 
Swala sio ukanda na ukabila ila ni ni namna uteuzi ulivyofanyika kwa hila. Wanaopinga sio wamasai au watu wa Arusha tu hata watu mbali mbali kutoka sehemu nyingine za nchi wanapinga. Kingunge anatoka Arusha? Wale vijana wa vyuo vikuu nao wanatoka Arusha? Wako pia watu kutoka huko kwa Mwandosya ambao hawakuridhika pia na utawaona. Mbona hata huyo Wassira anatoka kaskazini kama ilivyo kwa Migiro, Maguguli, Muhongo na Sumaye?
 

Mkuu hii sentensi ina unzito sana. Naomba niitumie kama siganture yangu.
 
Simiyu madiwani 11 wa ssm wamejiunga CHADEMA jana, unamaanisha Cheyo na Chenge nao walikatwa Dodoma! Kitu ambacho hujakijua na unatakiwa ukifuatilie ili ukijue ni kwamba CCM haitakiwi tena nchini Tanzania.

Daaah chadomo kweli mapompopo ,hivi sasa kuna diwani? Mabaraza yalivunjwa toka tar. 8 .7.2015, acheni siasa nyepesi
 
Daaah chadomo kweli mapompopo ,hivi sasa kuna diwani? Mabaraza yalivunjwa toka tar. 8 .7.2015, acheni siasa nyepesi
Punguza hasira, asiforce kuzuia mabadiliko, jiandae kisaiklojia tu wala mabadiliko hayatakuumiza.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…