Mobile Phone software (S60)-Wanaotaka kuficha SMS

Mobile Phone software (S60)-Wanaotaka kuficha SMS

Jamani kwa nini mawasiliano yako yawe ni siri??? Kuna kitu gani unaficha??? Nafikiri majambazi ndiyo watataka kuficha mawasiliano yao?? I mean jambazi katika nyanja zote (wazinzi, silaha, bila silaha, vibaka, you name all!!!). Unahofia nini kama mambo yako ni safi?? Mtu anaogopa kumpa mke/mume/mtoto simu yake!!!! Aibu hii.

Vipo vingi tu ambavyo haviusiani na uvunjaji wa sheria, ambavyo watu wengine wanavyo nawasingependa ku-share na wengine. Kama wewe huna basi ni vizuri, lakini usi-assume kwa sababu wewe huna basi kila mtu mwingine anatakiwa asiwenavyo.

Kwa mafano uko likizo na mfanyaazi mwenzako anakuomba username na password ya router yenu. Au mawasiliano kati ya whistle blowers na wanaopelekewa taarifa. Ukifikiria nje ya box kuna mifano mingi tu, sema unaona yale ya hovyo tu pengine kwa sababu ndiyo yaliyo kichwani kwako.
 
Hizi technology nyingine za kichina ni wizi mtupu....Unaficha msg ili iweje,wakati we ni mwadilifu,msitaarabu na si fisadi....Yaani serikari inazuia hayo,sisi ndo tunayatangaza.Km hutaki kusumbua kwenye kikao zima simu,au weka vibrations....

Angalia mtaweka software nyingine kwenye simu za kichina mtengeneze mabomu.....kuweni makiniiiii

kama unaona haikufai si uache
 
Vipo vingi tu ambavyo haviusiani na uvunjaji wa sheria, ambavyo watu wengine wanavyo nawasingependa ku-share na wengine. Kama wewe huna basi ni vizuri, lakini usi-assume kwa sababu wewe huna basi kila mtu mwingine anatakiwa asiwenavyo.

Kwa mafano uko likizo na mfanyaazi mwenzako anakuomba username na password ya router yenu. Au mawasiliano kati ya whistle blowers na wanaopelekewa taarifa. Ukifikiria nje ya box kuna mifano mingi tu, sema unaona yale ya hovyo tu pengine kwa sababu ndiyo yaliyo kichwani kwako.



Kama kuna mambo ya kikazi ni ok na ukishatuma ujumbe si unawea kufuta ili mimi wala yule asione?? Na simu ikabaki accessible bila kufungia kiunoni masaa 24 hata ukilala uko nayo??

Hapo pa bold with red nataka tu nikuambie do not underestimate me to that level or anyone else in this forum!!!! Ni kwa sababu tu nina heshima zangu na umri pia, ningekutukana leo mpaka ushahau njia ya kuingia kwenu. Nafikiri kipigo cha matusi ningetoa hapa ningekuwa banned for life. Nimekustahi na do not beep me!!! Hunifahamu sikufahamu. Respect and give me a break!
 
Kama kuna mambo ya kikazi ni ok na ukishatuma ujumbe si unawea kufuta ili mimi wala yule asione?? Na simu ikabaki accessible bila kufungia kiunoni masaa 24 hata ukilala uko nayo??

Nina-asume unazungumzia hiyo SMS Salama. Ungejaribu kujisumbua kidogo kusoma ile page pengine ingekusaidia kupata uelewa wa jinsi inavyofanya kazi, na ungeweza kujenga hoja ambayo ni relevant zaidi kwa manufaa ya wote.

Labda kwa marejeo tu, hiyo SMS Salama ina-encrypt message inapotoka kwenye simu yako ili uwe na uhakika kwamba huko itakapopita hakuna mtu anaweza kuisome. Kwa hiyo lengo lake sio kulinda SMS messages zilizo kwenye simu yako, kama ambavyo wewe umeelewa. Lengo lake ni kulinda messages pale zinapokuwa njiani kuelekea ulikozituma. Bila hivyo, kufuta messages hakusaidii kwa sababu inawezekana kupata message zote alizotuma na kutumiwa mtu kutoka kwa mobile operator hata kama amezifuta kwenye simu yake, na watu wanafanyaga hivyo mkuu.

Hapo pa bold with red nataka tu nikuambie do not underestimate me to that level or anyone else in this forum!!!! Ni kwa sababu tu nina heshima zangu na umri pia, ningekutukana leo mpaka ushahau njia ya kuingia kwenu. Nafikiri kipigo cha matusi ningetoa hapa ningekuwa banned for life. Nimekustahi na do not beep me!!! Hunifahamu sikufahamu. Respect and give me a break!

Inaelekea wewe ni mtaalamu sana wa matusi makali na mazito. Hongera kwa ujuzi huo muhimu. Samahani halikuwa lengo langu kukuudhi. Na asante kwa kunitunzia heshma yangu mkuu, maana ningesahau njia ya kwetu leo ningeaibika mdogo wako, nnakideti baadaye.
 
Last edited:
Nina-asume unazungumzia hiyo SMS Salama. Ungejaribu kujisumbua kidogo kusoma ile page pengine ingekusaidia kupata uelewa wa jinsi inavyofanya kazi, na ungeweza kujenga hoja ambayo ni relevant zaidi kwa manufaa ya wote.

Labda kwa marejeo tu, hiyo SMS Salama ina-encrypt message inapotoka kwenye simu yako ili uwe na uhakika kwamba huko itakapopita hakuna mtu anaweza kuisome. Kwa hiyo lengo lake sio kulinda SMS messages zilizo kwenye simu yako, kama ambavyo wewe umeelewa. Lengo lake ni kulinda messages pale zinapokuwa njiani kuelekea ulikozituma. Bila hivyo, kufuta messages hakusaidii kwa sababu inawezekana kupata message zote alizotuma na kutumiwa mtu kutoka kwa mobile operator hata kama amezifuta kwenye simu yake, na watu wanafanyaga hivyo mkuu.

Asante kwa elimu hiyo ila nifahamuvyo mimi matumizi ya simu yako yanapatikana kwa operator na printing zinapatikana na unaona tu number na aina ya mawasiliano na actual text kama sms hazionyeshi. Unless uniambie kuwa wana uwezo wa kitaalaam ku print text nzima. Mimi siyo mtaalaam wa mambo hayo. At least naweza kuzitumia effectively tu kama mtu mwingine awaye.

Mimi siyo bingwa wa matusi ila hata mtoto mdogo akiwa anacheza uswazi anajifunza au ku pick maneno yote matusi kwa mema. Na huwezi kuniambia eti leo hii sijui matusi yote ya kijiweni, ni sawa ni kuniambia niko isolated from the rest of the World/Community. Cha msingi tunayasikia matusi ya vijiweni lakini si kigezo cha kuyatumia hasa pale ambako sometimes tunatakiwa kuwa kioo cha jamii. Ukiyasikia basi unaweka pamba masikioni na kuweka maji kinywani ili usije yatamka. Halafu kuyaporomosha hapa after all ni kujishushia heshima ambayo nimeshaijenga hapa na kwingineko. Mdomo wangu unakua mzito kutamka tusi lakini kulibandika hapa si tabu maana hunioni ila tu napenda sana heshima, kuheshimu na kuheshimiwa. Wishing u a nice date!!!!
 
Back
Top Bottom