Mo music na meneja wapigwa busha na promota


MWEMBESI ONE

MWEMBESI ONE

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
839
Likes
1,284
Points
180
Age
26
MWEMBESI ONE

MWEMBESI ONE

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2015
839 1,284 180
Jamani uchawi upo. Kupitia clouds fm kipindi cha kubwa kuliko msanii Mo Music na meneja wake wamethibitisha kuwa wamepigwa mabusha na promota waliyemdhurumu. Promota makunganya aliwalipa milioni moja na nusu ili wakapafomu huko Shinyanga siku ya show wakaingia mitini. Baada ya kuwatafuta kwenye simu bila mafanikio promota aliamua kwenda kufanya yake. Hivi sasa wanahaha huko kijijini kumtafuta ndugu promota ambaye anasema bila milioni sita wataendelea kupata joto ya jiwe.

Mytake 1

Mo music ni msanii cheap yaani anaperform kwa milioni moja?

Mytake 2

Jamani tuwe waaminifu uchawi upo.
 
jose mjasiriamali

jose mjasiriamali

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2014
Messages
1,585
Likes
1,017
Points
280
jose mjasiriamali

jose mjasiriamali

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2014
1,585 1,017 280
Jamani uchawi upo. Kupitia clouds fm kipindi cha kubwa kuliko msanii Mo Music na meneja wake wamethibitisha kuwa wamepigwa mabusha na promota waliyemdhurumu. Promota makunganya aliwalipa milioni moja na nusu ili wakapafomu huko Shinyanga siku ya show wakaingia mitini. Baada ya kuwatafuta kwenye simu bila mafanikio promota aliamua kwenda kufanya yake. Hivi sasa wanahaha huko kijijini kumtafuta ndugu promota ambaye anasema bila milioni sita wataendelea kupata joto ya jiwe.

Mytake 1

Mo music ni msanii cheap yaani anaperform kwa milioni moja?

Mytake 2

Jamani tuwe waaminifu uchawi upo.
Kapicha mkuu
 
Madimba jr

Madimba jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2017
Messages
676
Likes
968
Points
180
Madimba jr

Madimba jr

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2017
676 968 180
ī
Jamani uchawi upo. Kupitia clouds fm kipindi cha kubwa kuliko msanii Mo Music na meneja wake wamethibitisha kuwa wamepigwa mabusha na promota waliyemdhurumu. Promota makunganya aliwalipa milioni moja na nusu ili wakapafomu huko Shinyanga siku ya show wakaingia mitini. Baada ya kuwatafuta kwenye simu bila mafanikio promota aliamua kwenda kufanya yake. Hivi sasa wanahaha huko kijijini kumtafuta ndugu promota ambaye anasema bila milioni sita wataendelea kupata joto ya jiwe.

Mytake 1

Mo music ni msanii cheap yaani anaperform kwa milioni moja?

Mytake 2

Jamani tuwe waaminifu uchawi upo.
hizo my take sasa daah
 
Ifururu

Ifururu

Senior Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
186
Likes
117
Points
60
Ifururu

Ifururu

Senior Member
Joined Dec 28, 2017
186 117 60
Jamani uchawi upo. Kupitia clouds fm kipindi cha kubwa kuliko msanii Mo Music na meneja wake wamethibitisha kuwa wamepigwa mabusha na promota waliyemdhurumu. Promota makunganya aliwalipa milioni moja na nusu ili wakapafomu huko Shinyanga siku ya show wakaingia mitini. Baada ya kuwatafuta kwenye simu bila mafanikio promota aliamua kwenda kufanya yake. Hivi sasa wanahaha huko kijijini kumtafuta ndugu promota ambaye anasema bila milioni sita wataendelea kupata joto ya jiwe.

Mytake 1

Mo music ni msanii cheap yaani anaperform kwa milioni moja?

Mytake 2

Jamani tuwe waaminifu uchawi upo.
Asijali mshipa sio ugonjwa,,mshipa una raha yake kuwa nao,,kwanza ukipita mbele za watu lazima watulie kiiimyaaa kama sekunde kadhaa hiv....mshipa cheo bwana!
 
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
7,080
Likes
9,278
Points
280
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
7,080 9,278 280
Mil.1 ni kubwa sana kwa msanii aliyesahaulika kama huyo, wasanii wengine wakubwa tu wanaperform bar kiingilio bia
 

Forum statistics

Threads 1,235,544
Members 474,641
Posts 29,226,153