Mnyika kuondolea Naibu Katibu Mkuu Chadema

Mnyika kuondolea Naibu Katibu Mkuu Chadema

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Posts
1,984
Reaction score
1,409
Habari za chini ya carpet zinadai Naibu Katibu Mkuu Mh John Mnyika kuondolew muda wowote ktk wadhifa wake. Taarifa za ndani kabisa kutoka chadema wahamiaji au chadema Alpha Drycleaner zinadai kuwa nafasi ya Mnyika itashikiliwa na mh Ruth Molel ili kubalance gender katika chama hicho. Ruth Molel ambaye kwa sasa ni Mbunge wa viti Maalum kutokana nafasi tano aliyopewa Mh Lowassa kutoa zawadi kwa wafuasi wake pia amewai kuwa katibu mkuu ktk wizara mbalimbali ikiwemo ofisi ya Waziri Mkuu. Mtoa taarifa imedai kuwa Mh Lowassa hana Imani na Mnyika kutokana na kiongozi huyo mwandamizi wa cdm kutokubaliana na Lowassa ktk chama jambo linamfanya kuona ukakasi kumtaja lowassa, pia inadaiwa kuwa Mh Mnyika anahoji nafasi ya Lowassa ktk chama icho kiasi cha kupewa kipaumbele kuliko Sumaye wakati wote wana nafasi sawa km mawaziri wakuu na wajumbe wa Kamati Kuu.

My take: John Mnyika chama siyo cdm tu uking'ang'ania watakuja kukudhalilisha tafuta hifadhi mapema
 
Habari za chini ya carpet zinadai Naibu Katibu Mkuu Mh John Mnyika kuondolew muda wowote ktk wadhifa wake. Taarifa za ndani kabisa kutoka chadema wahamiaji au chadema Alpha Drycleaner zinadai kuwa nafasi ya Mnyika itashikiliwa na mh Ruth Molel ili kubalance gender katika chama hicho. Ruth Molel ambaye kwa sasa ni Mbunge wa viti Maalum kutokana nafasi tano aliyopewa Mh Lowassa kutoa zawadi kwa wafuasi wake pia amewai kuwa katibu mkuu ktk wizara mbalimbali ikiwemo ofisi ya Waziri Mkuu. Mtoa taarifa imedai kuwa Mh Lowassa hana Imani na Mnyika kutokana na kiongozi huyo mwandamizi wa cdm kutokubaliana na Lowassa ktk chama jambo linamfanya kuona ukakasi kumtaja lowassa, pia inadaiwa kuwa Mh Mnyika anahoji nafasi ya Lowassa ktk chama icho kiasi cha kupewa kipaumbele kuliko Sumaye wakati wote wana nafasi sawa km mawaziri wakuu na wajumbe wa Kamati Kuu.

My take: John Mnyika chama siyo cdm tu uking'ang'ania watakuja kukudhalilisha tafuta hifadhi mapema


Mhhhh kwani wewe msemaji wake?
 
Habari za chini ya carpet zinadai Naibu Katibu Mkuu Mh John Mnyika kuondolew muda wowote ktk wadhifa wake. Taarifa za ndani kabisa kutoka chadema wahamiaji au chadema Alpha Drycleaner zinadai kuwa nafasi ya Mnyika itashikiliwa na mh Ruth Molel ili kubalance gender katika chama hicho. Ruth Molel ambaye kwa sasa ni Mbunge wa viti Maalum kutokana nafasi tano aliyopewa Mh Lowassa kutoa zawadi kwa wafuasi wake pia amewai kuwa katibu mkuu ktk wizara mbalimbali ikiwemo ofisi ya Waziri Mkuu. Mtoa taarifa imedai kuwa Mh Lowassa hana Imani na Mnyika kutokana na kiongozi huyo mwandamizi wa cdm kutokubaliana na Lowassa ktk chama jambo linamfanya kuona ukakasi kumtaja lowassa, pia inadaiwa kuwa Mh Mnyika anahoji nafasi ya Lowassa ktk chama icho kiasi cha kupewa kipaumbele kuliko Sumaye wakati wote wana nafasi sawa km mawaziri wakuu na wajumbe wa Kamati Kuu.

My take: John Mnyika chama siyo cdm tu uking'ang'ania watakuja kukudhalilisha tafuta hifadhi mapema
Wewe umevurugwa siyo bure au tayari umekatwa mkia
 
Natumaini hili Si kweli .

Kama ni kweli basi Lowasa ananguvu kuliko chama chote.
 
Huwezi kuchukia Ufisadi ukaacha kuchukiwa na Lowassa.
Chuki ya Lowassa kwa Mnyika itakoma siku Mnyika atakapokoma kuchukia Ufisadi
 
Sio Fisadi ni Beacon ya ufisadi. Kama unamiliki Kiwanja kilichopimwa utakuwa umenielewa
Kwenye kiwanja beacon ni alama siyo kitu halisi. Kitu kinachoonesha mipaka chenyewe siyo kiwanja wala huwezi kujenga juu ya Beacon. samahani kama nimekujaribu!!
 
Hizi ndo dalili za kujiishia kwa CHADEMA, huu ni mtikisiko mkubwa watatu baada ya ule wa ZZK & DR SLAA.
 
Back
Top Bottom