Mnyika awakomba wana CCM 20 Kimara


M

mwemanga

Senior Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
120
Points
195
M

mwemanga

Senior Member
Joined Oct 22, 2012
120 195
Mbunge wa ubungo John Mnyika amewakomba wana CCM 20 wengiwao wakiwa ni vijana na kuwaingiza CHADEMA, haya yamejiri ktk mkutano wa hadhara ulio fanyika Kimara mtaa wa Saranga. wanachama wapya wamekabidhiwa kadi zao na katbu jimbo la Ubungo. Mara baada ya Mnyika kumaliza kuhutubia, inapendeza sana kama kila tukifanya mikutano na mbunge wa Ubungo wananchi wanatuunga mkono alisema katbu wa jimbo ndugu Ally Makwilo.
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,690
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,690 2,000
Haba na haba hujaza kibaba!
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
Ishara ya ukombozi. Kila la heri.
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Points
1,195
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 1,195
Honereni makamanda!
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Points
1,195
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 1,195
Haba na haba hujaza kibaba!
Kweli mkuu vijana ndo watajenga chama. Chadema waanze kuwabana tume ya uchaguzi kwanini hawaandikishi watu wapya kama sheria inavyotaka? Juzi eti wanadai hawana pesa!
 
K

Kichuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
320
Points
0
K

Kichuli

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
320 0
Vipi ahadi ya maji tayari? Maana ndiyo kero ya wana ubungo,
 
UPIU

UPIU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2012
Messages
602
Points
0
UPIU

UPIU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2012
602 0
Mbunge wa ubungo John
Mnyika amewakomba wana CCM 20 wengiwao wakiwa ni vijana na kuwaingiza
CHADEMA, haya yamejiri ktk mkutano wa hadhara ulio fanyika Kimara mtaa
wa Saranga. wanachama wapya wamekabidhiwa kadi zao na katbu jimbo la
Ubungo. Mara baada ya Mnyika kumaliza kuhutubia, inapendeza sana kama
kila tukifanya mikutano na mbunge wa Ubungo wananchi wanatuunga mkono
alisema katbu wa jimbo ndugu Ally Makwilo.
ivi wana Ubungo wenzangu kuna tofauti yeyote kwetu kati ya Mnyika na Keenja?
 
D

dada jane

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
565
Points
0
D

dada jane

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
565 0
ivi wana Ubungo wenzangu kuna tofauti yeyote kwetu kati ya Mnyika na Keenja?
Utawajua kwa maneno yao. Wanaongezea nguvu ili iundwe serkali isiyokuwa ya kifisadi hizo huduma za jamii zitakuwepo sana bila shida. Halafu kumlinganisha Mnyika na Keenja ni kuibania akili yako. Maana kama mtu kama unaweza kuwa na access na net basi unatakiwa uwe una think logically. Mnyika ni national wise mbunge.
 
H

hoyce

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
1,120
Points
1,195
H

hoyce

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
1,120 1,195
ivi wana Ubungo wenzangu kuna tofauti yeyote kwetu kati ya Mnyika na Keenja?
sana tu huoni barabara zinajengwa hadi za mabasi yaendayo kasi.
 
W

WATANABE

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
1,091
Points
1,195
Age
59
W

WATANABE

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
1,091 1,195
ivi wana Ubungo wenzangu kuna tofauti yeyote kwetu kati ya Mnyika na Keenja?
Inategemea kama mtu anayfanya hiyo tathmini anafahamu mambo ya Project Planning au la> Mfano hai ni mradi wa mabomba ya wachin uliotekelezwa 2007 conception, planning designing vyote vilifanyika mwaka 2000. Sasa hatuna miradi yoyite inayotekelezwa Jimbo la Ubungo kutokana na usingizi wa Keenja bungeni. Matunda ya kazi kubwa anayofanya Mnike hixi sasa yatanzana kuonekana 2015 na beyond. Miradi yiote inayotekekelezwa na CCM hivi sasa ilipangwa katika kipindi cha 2005-10, ndio utekelezaji unafanyika sasa/
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,830,974
Top