• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mnyama Ooops Mdudu Huyu ni Al Maarufh

Status
Not open for further replies.
Mr. Miela

Mr. Miela

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2007
Messages
523
Points
500
Mr. Miela

Mr. Miela

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2007
523 500
Tehe tehe teheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
umenikumbusha toroka uje!
 
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
681
Points
225
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
681 225
Hiki ni kinyago tu, kingekua chenyewe kingeshamtafuna huyo dada .
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,404,254
Members 531,540
Posts 34,448,808
Top