mnunuzi wa laptop mbovu


kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
1,221
Likes
12
Points
135
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
1,221 12 135
niko na laptop HP Compaq cq 63, HD 160gb, ram 2gb iko kwenye good look I guess imecrash motherboard coz haitaki kuamka nataka kuiuza kama screpa mnunuzi ajitokeze
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,346
Likes
2,702
Points
280
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,346 2,702 280
hebu sema bei ya hiyo screpa
 
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
1,221
Likes
12
Points
135
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
1,221 12 135
Ndugu nataka mnunuaji ajichinje mwenyewe mana hata sijui niuze ngapi
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,252
Likes
4,648
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,252 4,648 280
Nami nauza Laptop Dell D610 inawaka na kukata moto.
 
N

Nyasiro

Verified Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
1,287
Likes
32
Points
145
N

Nyasiro

Verified Member
Joined Feb 20, 2012
1,287 32 145
na mimi nauza dell latitude D610 kama screpa.... kuanzia HDD, RAM, Display na kadhalika....
 
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
1,221
Likes
12
Points
135
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
1,221 12 135
watu bwana mtu amapandikizia tangazo lake juu ya tangazo la mwenzie
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144