MNEC Kiteto atoboza ubunge

MNEC Kiteto atoboza ubunge

JAMHURI

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Posts
449
Reaction score
60
Hatimaye mjumbe wa Halmashauri kuu ya CCM Taifa Emmanuel Papian ametangazwa rasmi kuwa mgombea ubunge kwa tiketi ya CCM Jimbo la Kiteto

Kutangazwa huko kumekata mnyororo wa ubaguzi, ukabila uliokuwa unaendekezwa Kiteto na jamii ya kifugaji maasai kuamini kuwa hakuna kabila litakaloongoza hapo dhidi yao

Awali jamii hiyo ilidaiwa kula amini ya kuongoza kwa zamu ambapo waliweza kufanya makubaliano ambayo wamasai baadaye walikuja miiko hiyo na ndipo sasa makabila mengine wakaamua kuuangusha utawala huo

Leo Emmanuel Papian anakusudiwa kuchukua fomu ya kuwania Jimbo la Kiteto baada ya jana kupata mapokezi makubwa ya magari na pikipiki akitokea Dar

uchukuaji wa fomu utafanyika mchana huu nitakujuza zaidi
 
Sawa
Tutakutana naye na vichinjio vyetu October 25.
Naye ataonja joto ya kichinjio
 
toa...magamba hayo...hapo ukawa tu.
 
Hatari ya kumuweka nyoka mfuko wa suruali kwenye eneo lenye baridi ni maafa makubwa baada ya muda mfupi wa kupata joto litakalomrejeshea makali yake!
 
Nivizurisana kufacha mchanganyikowakijamii ilikuwezaleta maendeleo katika wilaya zetu namikoaapia kwahio twamtakiakilalakweri ktk uchaguzi ujao
 
ccm ndo chama gani, anachogombea? maana huko hicho chama hakipo kabisa!!!!
 
CCM mtatuletea vita na huo ukabila wenu tunataka .....kiongoz wa wote asiye mkabila kama huyo .......
 
Ukawa ndo habari ya mujini. Maccm tupilia mbali.
 
Back
Top Bottom