Mnapenda nini jamani maharage maji mara moja au hard to get?

Mnapenda nini jamani maharage maji mara moja au hard to get?

nilikuwa sijacheka tangia asubuh ila nimejikuta nacheka.

hivi kwa nini siku hizi kila mmoja anapenda rahis? kumbuka rahis ni garama

Ndo hapo sasa mkuu jje's vijana wa sasa ni shida tupu wanapenda miteremko sana na ndo maana mariooo wanaongezeka kila kukicha,kwa hiyo mkuu wewe unaprefer hard to get kwa mantiki hiyo hapo sio?
 
Last edited by a moderator:
Ndo hapo sasa mkuu jje's vijana wa sasa ni shida tupu wanapenda miteremko sana na ndo maana mariooo wanaongezeka kila kukicha,kwa hiyo mkuu wewe unaprefer hard to get kwa mantiki hiyo hapo sio?

Offcourse hard to get ni ishu. unakuwa unawaza hivi ni nini ninachobaniwa kwa muda murefu hivi?

unakuwa very willing to go for it no matter what.
 
doh kwel alikua alkua bdo janki mkuu,,ila co kesi mi najua utapata tuu mwingine wa kumfanania,,i wish u luck.
 
doh kwel alikua alkua bdo janki mkuu,,ila co kesi mi najua utapata tuu mwingine wa kumfanania,,i wish u luck.

Thank you sana mkuu asante kwa kunifariji na kuniwish luck
 
maji mara moja ndio mpango kama wanipenda, kusumbuliwa na mtu walisha mtomba mpaka bas sipendag.
Swala la tabai inabid nianze kukusoma taratibu ikifaa nakuoa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unaporinga wewe mwenzio kakubali unazani ntaendelea kuhangaika na binti maringo? Hata Yesu aliwaambia wanafunzi wake, waende kutumbikiza ndoano na yule samaki azukaye kwanza ndio wamchukue...
Kings and Queens this msg is brought to you by ' Used Country New People' hahaaaa

Mambo yasiwe mengi, mengi yasiwe mambo
 
Swali hili ni mahususi kwa wanaume lakini hata wanawake pia ruksa kutupa uzoefu wenu na yale mliyoyapitia katika mahusiano kwa ujumla.

Wanaume wa MMU naombeni leo mfunguke

Mnapokuwa kwenye michakato yenu ya kutaka kumpata mdada unayempenda au ungependa ndo awe wife au mahabuba wako mnapenda ukubaliwe katika namna ipi?Mnapendaje?mnapenda mumpate mdada mara moja tu na ummiliki au umsumbukie kidogo akuletee vipozi au mnataka ile ya seven days ya Craig David yaani ndani ya siku saba tokea uanze mchakato wa kumtia mikononi mwako unakuwa ushamaliza kila kitu?

Na ninyi akina dada tunaombeni uzoefu wenu kaitika hili waume zenu au wapenzi wenu waliwapataje na waliwaambia nini baada ya kuwapata waliwasumbukia au hawakutegema kuwa wangewapata je walifurahishwa na hilo au walitamani msiwe wagumu?

Karibuni tujadili kwa pamoja
Hapo kwenye Red!!! Siku Saba au Miaka Saba?
 
Swali hili ni mahususi kwa wanaume lakini hata wanawake pia ruksa kutupa uzoefu wenu na yale mliyoyapitia katika mahusiano kwa ujumla.
Wanaume wa MMU naombeni leo mfunguke
Mnapokuwa kwenye michakato yenu ya kutaka kumpata mdada unayempenda au ungependa ndo awe wife au mahabuba wako mnapenda ukubaliwe katika namna ipi?Mnapendaje?mnapenda mumpate mdada mara moja tu na ummiliki au umsumbukie kidogo akuletee vipozi au mnataka ile ya seven days ya Craig David yaani ndani ya siku saba tokea uanze mchakato wa kumtia mikononi mwako unakuwa ushamaliza kila kitu?
Na ninyi akina dada tunaombeni uzoefu wenu kaitika hili waume zenu au wapenzi wenu waliwapataje na waliwaambia nini baada ya kuwapata waliwasumbukia au hawakutegema kuwa wangewapata je walifurahishwa na hilo au walitamani msiwe wagumu?
Karibuni tujadili kwa pamoja
Inategemea mtu hadi mtu:
-Unaweza ukadhania maji maramoja kumbe alikuwa anakusubiri weye tu kwa upweke,umri au mahaba aliyonayo juu yako
-Anaweza akawa mgumu kumpata kumbe anamalizia kugombana na mtu aliyenaye kwa wakati huo ili ahamie jumlajumla bila deni kwako.
ANGALIZO:
ALIYE NA KANUNI RASMI YA MAPENZI ANIAZIME KWA NUSU SAA NIFANYE UTUNDU WANGU.
 
Mkuu unamaanisha nini kwa akuazime nusu saa ufanye utundu wako??
Inategemea mtu hadi mtu:
-Unaweza ukadhania maji maramoja kumbe alikuwa anakusubiri weye tu kwa upweke,umri au mahaba aliyonayo juu yako
-Anaweza akawa mgumu kumpata kumbe anamalizia kugombana na mtu aliyenaye kwa wakati huo ili ahamie jumlajumla bila deni kwako.
ANGALIZO:
ALIYE NA KANUNI RASMI YA MAPENZI ANIAZIME KWA NUSU SAA NIFANYE UTUNDU WANGU.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Depends upon what I want. Hit and run, am always time keeper akiniletea maringo simfuati tena. Nikipenda kweli kweli, niko radhi nifukuzie hata miez 3 because I know what I want.

But let me share with u two true stories of mine. When I was a college student, it took me 4 solid moons since our first date to our first sex. Huyu nilimpenda sana, sikua na haja ya kuharakisha tendo, by the way tulichaana tena kwa bifu kali. It's another story, sitaileta hapa.

Baada ya kuachana nae, I loved someone else. Very beautiful girl, akanisumbua miezi 2. Nilikua desperate sana na maumivu ya yule wa mwanzo hayajaisha vizuri. It was like I was looking for a rebound relationship. I gave up na sikumtafuta tena. Baada ya kuona niko kimya yeye akaanza kunitafuta simu zake sikupokea zote karibu mwezi mzima alikua anapiga na kutext. Alishaniudhi nikampotezea kabisa. Baada ya mwaka 1 tulionana unexpectedly bi mkubwa wangu alihamia kwenye nyumba yake mpya ambayo mi sikuijua awali (aliinunua), na mimi nilihamishiwa mkoani, kumbe naye kwao ni jirani kabisa, nyumba zinatazamana zimetanganishwa na barabara ya mtaa tu. Akaonesha nia tena, nimempotezea tena mpaka leo hii anahustle.

Niliye nae sasa kiukweli nilipomwona first time nilimtamani tu. Nikacheza kama Pele akaniandikia namba za simu mwenyewe. Nikamtafuta, two weeks then nikamtongoza. Hakunijibu kitu, ila usiku nilitumiwa msg "good night honey". Nikashangilia nimeshinda, nikawa naforce game sikupata mwezi uliisha. Akanipa, akanipa tena, wakati nawaza kumkimbia nimejikuta siwezi tu. Ananipenda balaa si kitoto. Tunagombana mara kwa mara lakini tunaendelea tu. Kusema ukweli hata mimi kwa sasa nampenda sana. Nilimtamani tu lakini sikumtendea haki, nilipaswa kumpenda since day 1.
Yanawakutaga wengi haya gusa unate hiyoo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom