Mnaowahi kufika

boobookitty

JF-Expert Member
Apr 19, 2015
257
225
Tujadili ivi mnafikiriaje ili swala la hawa wasioenda ata dakika moja wanachoka wengine na usingizi juu? Mi nashauri watengewe dunia ya peke yao? Sijui wenzangu...
 
  • Thanks
Reactions: MC7

Nokia83

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
24,627
2,000
Tujadili ivi mnafikiriaje ili swala la hawa wasioenda ata dakika moja wanachoka wengine na usingizi juu? Mi nashauri watengewe dunia ya peke yao? Sijui wenzangu...
Wangap wa namna hiyo wameshakula mzigo wako?!
 

Compact

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
3,958
2,000
Tujadili ivi mnafikiriaje ili swala la hawa wasioenda ata dakika moja wanachoka wengine na usingizi juu? Mi nashauri watengewe dunia ya peke yao? Sijui wenzangu...
Wakishatengewa wakapumuliane?

Mbona hatutumii akili zetu kufikiria?
Kulikimbia tatizo siyo njia ya kulitatua,badala yake zifanywe tafiti nyingi za kuwasaidia vijana wanaowahi kufika!.

Unataka Dar pabaki patupu? Yaani asiwepo mwanaume yoyote? Pawe na Wanawake wataosagana? Kama hawakuridhishi njoo PM ama kanunue dolido ujifanye mwenyewe.
 

Eng Nyahucho

JF-Expert Member
Dec 18, 2016
585
1,000
Mmmh! Mbona wanaume wengi sana, na kama unataka asiye hema wala kuwahi kuchoka fuatilia kwa makini utampata
 

TEAM VIBAJAJI

JF-Expert Member
Oct 9, 2016
1,856
2,000
Nawewe uache kusoma gazeti....mtu unakua kunako uwanja wakujivinjari alafu umetulia kama unasubiria upako kwanini nisitumie chini ya dk 1
 

Kirchhoff

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,239
2,000
Kwani unataka nichelewe ili iweje? Lengo ni mie kuwahi na ukisusa wenzio waliwa.
 

Fundisanifu

JF-Expert Member
Nov 3, 2016
414
500
ni PM bac nnkupe saa z¡ma...... cc marijali ndo mnatuchomolea eti huna hadhi and so many fuckin excuses.. matokeo yke mnakojolea na wazee wenye kisukari tu halafu mnakuja kulalamika humu ???... this is nuts mkuu... anyway mshaur hyo anaekubandua apige tzi na menu aweke diet vzur itasaidia
 

Fundisanifu

JF-Expert Member
Nov 3, 2016
414
500
nyakat zngne unakuta wanawake especialky gfnds na wachumba ni wavivu kirltandan na unategemea acchepuke?? au atumia dakika nyng???.. ndo mana kuna wanaoonja machangu yaliyo active hko wanashndwa kuacha ...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom