Mnaosubiri Post za Kidato cha 5 Mnachafua Jukwaa !

snipa

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
4,133
1,250
Oya vijana Kujifungulia Thread kila mtu akiuliza swali Lile lile tu

Post lini post lini !
Mnachafua Jukwaa la waungwana !
Thread zimezidi sasa !
!
 

uran

JF-Expert Member
Nov 11, 2013
1,735
2,000
Oya vijana Kujifungulia Thread kila mtu akiuliza swali Lile lile tu

Post lini post lini !
Mnachafua Jukwaa la waungwana !
Thread zimezidi sasa !
!

nivema ukatafakari then ukaandika Thread zenye hoja maana hata wewe umechafua jukwaa! wana haki ya kuuliza kamanda we unataka waandike wap? ama una njia mbadala? wapatie
 

kiwatengu

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
15,243
2,000
nivema ukatafakari then ukaandika Thread zenye hoja maana hata wewe umechafua jukwaa! wana haki ya kuuliza kamanda we unataka waandike wap? ama una njia mbadala? wapatie

great umeandika vizuri.
ngoja aje akujibu.
 

Kaparo

JF-Expert Member
Sep 7, 2013
1,648
2,000
nivema ukatafakari then ukaandika Thread zenye hoja maana hata wewe umechafua jukwaa! wana haki ya kuuliza kamanda we unataka waandike wap? ama una njia mbadala? wapatie

Kuna umaana gani wa kuandika hoja nyingi zenye lengo moja?
snipa kawaambia ukweli ,Kama ni post Weng wameshaandika! Hivyo kuna umuhimu gan wa kurudia mada zile zile ?Ama umekurupuka kujibu....
VIa
Weka picha ya huo uchafuzi alioufanya snipa
 
Last edited by a moderator:

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
48,731
2,000
Moderator wa hili jukwaa wafungulie hawa watu thread moja
ambayo itawaunganisha hapohapo wadiscuss swala la post
make kiukweli ni michosho hata kama wakiponda
kila mtu anataka aanzishe thread kuulizia post wakati thread zipo na zina majibu
cc JamiiForums
 
Last edited by a moderator:

Lusungo

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
21,258
2,000
Oya vijana Kujifungulia Thread kila mtu akiuliza swali Lile lile tu

Post lini post lini !
Mnachafua Jukwaa la waungwana !
Thread zimezidi sasa !
!


sijui kwanini mods hawaunganishi
 

snipa

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
4,133
1,250
nivema ukatafakari then ukaandika Thread zenye hoja maana hata wewe umechafua jukwaa! wana haki ya kuuliza kamanda we unataka waandike wap? ama una njia mbadala? wapatie

................
 

Attachments

  • See there !.jpg
    File size
    5.9 KB
    Views
    377

snipa

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
4,133
1,250
Kuna umaana gani wa kuandika hoja nyingi zenye lengo moja?
snipa kawaambia ukweli ,Kama ni post Weng wameshaandika! Hivyo kuna umuhimu gan wa kurudia mada zile zile ?Ama umekurupuka kujibu....
VIa
Weka picha ya huo uchafuzi alioufanya snipa

sijajua intention yake ni nini !
Mana sitaki kuamini kama katumia ubongo ! Kuandika pumba zile !
 
Last edited by a moderator:

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
48,731
2,000
nivema ukatafakari then ukaandika Thread zenye hoja maana hata wewe umechafua jukwaa! wana haki ya kuuliza kamanda we unataka waandike wap? ama una njia mbadala? wapatie
Hamjakatazwa kuandika, mtu anaona kuna thread hizo hizo za post tena nyingi ty
nae anakuja kuanzisha hiyo ni akili matope?
mmezidi asee utadhani nyie ndo wa kwanza kumaliza form four
kwanza jf sio pa kuliza kitu siku zikitoka tu lazma ziwekwe
punguzeni kiwewe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom