Mnaosafiri kwa ndege mna kazi ya ziada!

Mnaosafiri kwa ndege mna kazi ya ziada!

RRONDO acha urongo. nakujua fika hujawahi kupanda ndege. hata boti ya Bakhresa hujawahi kupanda. Usijitafutie ujiko bure.

Hahahahahaaa,
Kwani kupanda Ndege ni Ujiko Mkuu?

Nimecheka sana Aisee.
 
Tanmo hujui tu yani tiketi inatunzwa haitupwii na ile karatasi yenye jina lako inayobandikwa ili ukifika iwe rahisi kutambua begi lako nayo haing'olewi
.chezea mawingu we we
 
Me wanaonikera ni marubani na wahudumu wa ndani ya ndege wa Precision, yani ni kama wananong'ona au labda ni ubovu wa pa system. Kwa upande wa Airport i hv no complain
 
Nasikia kwenye ndege kuna hotel na bar watu wanakunywa mpaka wanalewa. ni kweli kuna bar na kama ndege ni ya china pomnbe mnalipia kwa madafu au hela ya china ?
 
Lile tangazo ni kwa watu ambao wapo kwenye chumba cha wasafiri tayari kwa kuondoka hivyo anapotangaza wale ambao wapo ndani wamesha-check in wanasikia vizuri ila sauti ikitoka kwa nje inasikika vile kutokana na muingiliano wa sauti za hapa na pale, by the way ile ni nyongeza tu kwani tiketi ya abiria inaonyesha na kama kuna mabadiliko ya muda utapigiwa simu kujulishwa plus ukitia timu tu pale uwanjani kuna bango kubwa la electronic linaonyesha muda wa kuingia na kuondoka ndege

Lakini mkuu kuna kitu kimoja pia. Ulishagundua kuwa kwenye check-in lounge/waiting lounge za International Departures kule juu ghorofani hamna vyoo? Ikitokea ukabanwa hata na haja ndog tu pendig check-in procdures, inabidi ushuke ground floor halafu wakati wakurudi ufanyiwe tena security checks upya kwenye entry points. Unless kama mimi huwa sijui vilipo sababu ya kutokuwa mweniyeji pale, lakini hata usipokuwa mwenyeji si unaelekezwa? Maana airports zote ni kwa ajli ya wageni
 
Lakini mkuu kuna kitu kimoja pia. Ulishagundua kuwa kwenye check-in lounge/waiting lounge za International Departures kule juu ghorofani hamna vyoo? Ikitokea ukabanwa hata na haja ndog tu pendig check-in procdures, inabidi ushuke ground floor halafu wakati wakurudi ufanyiwe tena security checks upya kwenye entry points. Unless kama mimi huwa sijui vilipo sababu ya kutokuwa mweniyeji pale, lakini hata usipokuwa mwenyeji si unaelekezwa? Maana airports zote ni kwa ajli ya wageni

kule juu kuna vyoo vizuri tu upande wa kulia wa duka la vitabu
 
umenistua sana aise mi nikajua unaongelea habari za ajali ya ndege au ndege kupata matatizo ya kiufundi wakati ikiwa angani na vitu vya aina hiyo
Kumbe malalamiko yako ni sauti ya mtangazaji wa pale uwanjani
default.jpg
 
This is a touching story. A small boy saw a dead cat on his way home from school. Overwhelmed by emotions, he went close to the cat and touched it. He touched it again. He touched it again, and again and again. He could not stop touching it. On and on he went on touching it. Anyway like I said it's a touching story.
 
teh teh teh teh teh,mi sipandi ndege kwa usafiri wa ndani,labda niwe naenda abroad!
 
Nafikiri tatizo lililolipotiwa sio kudanganya CV, ila kudanganya kwamba anaumwa na kuendelea kulipwa mshahara wakati tayari ameacha kazi. Mbaya zaidi yeye ni kiongozi wa nchi. Sasa mimi nilidahni Kikwete alifanya home yake vizuri katika kuteua timu yake, lakini kwa kashfa hii inaonekana uteuzi wake una walakini. Kumbuka huyu ni kiongozi wa pili kuibuka na udanganyifu ukiacha wale waliodanganya PhD zao!

Ahaa simple! Mamlaka husika iajiri wapiga debe!
 
Back
Top Bottom