Mnaosafiri kwa ndege mna kazi ya ziada!

Mnaosafiri kwa ndege mna kazi ya ziada!

IDEGENDA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Posts
4,492
Reaction score
5,349
Nilikuwa hapo uwanja wa ndege wa JK Nyerere,. Lkini nmeshangazwa na sauti za wale watangazaji wanaotangaza mda wa ndege kuondoka. Wanatangaza kwa sauti ya chini sana, sijui mnasikiaje?
 
wewe ulisafiri ama ulisindikiza msafiri?

noise pollution is prohibited...
 
Ulikua sehemu ya wasindikizaji ndo maana hukusikia au lugha imepita kushoto both Swahili na English au ni ugeni tuu unakusumbua
 
Lile tangazo ni kwa watu ambao wapo kwenye chumba cha wasafiri tayari kwa kuondoka hivyo anapotangaza wale ambao wapo ndani wamesha-check in wanasikia vizuri ila sauti ikitoka kwa nje inasikika vile kutokana na muingiliano wa sauti za hapa na pale, by the way ile ni nyongeza tu kwani tiketi ya abiria inaonyesha na kama kuna mabadiliko ya muda utapigiwa simu kujulishwa plus ukitia timu tu pale uwanjani kuna bango kubwa la electronic linaonyesha muda wa kuingia na kuondoka ndege
 
Jamaa yupo sahihi hawa wahudumu hawajiamini kabisa yaani ni zerooooooo.pia hata ukiwa kwenye ndege mambo ni hayo hayo tanzania ni majanga majanga
 
Mi nlizan unahofia na wao kupotea na ndege eh? Hahah
 
Back
Top Bottom