Mnaompenda Rais Samia muombe hali isiwe mbaya sana

Mnaompenda Rais Samia muombe hali isiwe mbaya sana

Mtanke

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2011
Posts
820
Reaction score
2,097
JK amesema Mama ndie Mgombea pekee wa CCM labda hali iwe mbaya sana! Je kwa sasa kuna hali mbaya? Hali mbaya aliyomaanisha JK ni ipi? Nani ataipima hiyo Hali mbaya? Je ni Jk mwenyewe?

Kwa mfano hali imekuwa mbaya watamzuiaje Mama ambaye tayari ni Mwenyekiti wa Chama na Amir jeshi Mkuu asigombee!? Au watamfanyia kama Mugabe? Au kama nanihii?

Tunaompenda Mama tuombe Hali isiwe mbaya. Mama anza kutafuta tafsiri ya Hali kuwa mbaya maana yake nini? Nani atakupima kiasi cha kuamua kwamba ugombee au usigombee?
 
Aisee shetani jiwe ameacha mayai yake ndio yanatotolewa yani hakuna jema? Watumishi wamepandishwa madaraja jiwe akipiga pini madarasa yanajengwa vituo vya afya miradi aliyoiacha zimwi inaendelea mama kaongeza mishahara japo kidogo ila siokama yule mwehu wenu aliongeza af tatu. Mama kafanya mengi sana !
Tangia awamu ya sita imeanza hakuna jema kwa kweli lililofanyika.

Ni Mungu tu ndio anatulinda.

Ila mafisadi ndio wanao neemeka sisi wananchi wa kawaida tunaipata fresh.
 
JK amesema Mama ndie Mgombea pekee wa CCM labda hali iwe mbaya sana! Je kwa sasa kuna hali mbaya? Hali mbaya aliyomaanisha JK ni ipi? Nani ataipima hiyo Hali mbaya? Je ni Jk mwenyewe?

Kwa mfano hali imekuwa mbaya watamzuiaje Mama ambaye tayari ni Mwenyekiti wa Chama na Amir jeshi Mkuu asigombee!? Au watamfanyia kama Mugabe? Au kama nanihii?

Tunaompenda Mama tuombe Hali isiwe mbaya. Mama anza kutafuta tafsiri ya Hali kuwa mbaya maana yake nini? Nani atakupima kiasi cha kuamua kwamba ugombee au usigombee?
JK anajua kuwa upinzani ukisimama mahali pake na haki ikitendeka mama itabidi avue ushungi asuke mabutu.
 
Kutawaliwa na wehu Ni kulaani maisha yetu
IMG-20211211-WA0010-380x250.jpg
 
JK amesema Mama ndie Mgombea pekee wa CCM labda hali iwe mbaya sana! Je kwa sasa kuna hali mbaya? Hali mbaya aliyomaanisha JK ni ipi? Nani ataipima hiyo Hali mbaya? Je ni Jk mwenyewe?

Kwa mfano hali imekuwa mbaya watamzuiaje Mama ambaye tayari ni Mwenyekiti wa Chama na Amir jeshi Mkuu asigombee!? Au watamfanyia kama Mugabe? Au kama nanihii?

Tunaompenda Mama tuombe Hali isiwe mbaya. Mama anza kutafuta tafsiri ya Hali kuwa mbaya maana yake nini? Nani atakupima kiasi cha kuamua kwamba ugombee au usigombee?
Yes hali ni mbaya inasubiriwa ikiwa mbaya saana, hatagombea😅
 
Back
Top Bottom