Mnalionaje hili la Fingerprint ili kusajili line.


Abshallom

Abshallom

Senior Member
Joined
May 19, 2018
Messages
155
Points
500
Abshallom

Abshallom

Senior Member
Joined May 19, 2018
155 500
Hii ni tactical move ndugu yangu. kwa sura ya Nje, tunaona hivyo lakn deep down Kuna kitu kikubwa sana ambacho Serikali inataka kukifanikisha. Hasa kuhusiana na masuala ya usalama, kama ujuavyo fingerprints zimebeba DNA, so you know what I mean. Japo ni ujinga kuwaza hivi, lakn huu ndio mtazamo wangu. Just imagine, link zile detail tulizotoa kwenye vitambulisho vya taifa uongeze zile za unaposajili line, jumlisha za kibenki. Then, kila kitu kutakuwa monitored kule kwa wakubwa. Wengine karibuni mdadavue

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Masterkratos

Masterkratos

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2017
Messages
492
Points
500
Masterkratos

Masterkratos

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2017
492 500
Hii ni tactical move ndugu yangu. kwa sura ya Nje, tunaona hivyo lakn deep down Kuna kitu kikubwa sana ambacho Serikali inataka kukifanikisha. Hasa kuhusiana na masuala ya usalama, kama ujuavyo fingerprints zimebeba DNA, so you know what I mean. Japo ni ujinga kuwaza hivi, lakn huu ndio mtazamo wangu. Just imagine, link zile detail tulizotoa kwenye vitambulisho vya taifa uongeze zile za unaposajili line, jumlisha za kibenki. Then, kila kitu kutakuwa monitored kule kwa wakubwa. Wengine karibuni mdadavue

Sent using Jamii Forums mobile app
Yani hii ni kama serikali inakuwa inajua hadi nguo yako ya ndani. Kwa upande mwingine kama ulivyosema ni jambo zuri kiusalama lakini pia kwa mambo ya faragha (privacy) ni jambo baya.
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
11,628
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
11,628 2,000
Mataifa makubwa yote alama za vidole au macho ni kawaida sana sasa.
Kuanzia airports mpaka makosa ya jinai na hata makosa ya barabarani siku hizi wanachukua mate na kuhifadhi (kwa wazungu)

Duniani sasa ni kawaida kuchukua vidole na zote zinaingia kwenye mfumo mmoja
Kubali tu maana wakikukosa hapo hata kwenye kura zijazo au passport au hata kosa lolote


Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,785
Points
2,000
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,785 2,000
Mkuu kama ni kwa matumizi ya serikali hakuna tabu, mi ningeshauri kuwe hata na national database tusisumbuane kila mahala unaregister upya.

Ila kitu ninachohofia ni data zetu kuuzwa, tumeona kwenye usajili mwanzo jinsi makampuni mbalimbali yalivyopata information zetu kupitia usajili wa line, unapigiwa simu na kampuni ya survey inajua kila kitu kuhusu wewe, ukiwauliza umepata wapi info wanajibu tigo wamewapa.
 
Wilhelm Johnny

Wilhelm Johnny

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2016
Messages
774
Points
500
Age
49
Wilhelm Johnny

Wilhelm Johnny

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2016
774 500
666...AntiChrist...It is more of spiritual things.

Sent using Samsung Galaxy
Kwa hiyo mkuu kale kachip nakokaona huko magharibi wakipandikizwa mkononi ni 666 ile.
Ki vipi inaweza kua 666 na mimi naona ni kachip ka kawaid kabisa tena kanaokoa mambo mengi kenyewe kanabeba utambulisho wako wote hutakua na haja ya kutembea na pasport, lesen au kadi ya benk ila inabeba kila kitu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,902
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,902 2,000
Inanikumbusha habari za nape kutunga sheria akidhani atakuwa waziri milele,saa hizi hata yeye inamkera,hata hawa jamaa wa TCRA,wanajiona wamefika,wako juu,kumbe nao watasitaafu na haya waliyosimamia kuyapitisha yatarudi kuwang'ata wao na vizazi vyao
 
Masterkratos

Masterkratos

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2017
Messages
492
Points
500
Masterkratos

Masterkratos

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2017
492 500
Mkuu kama ni kwa matumizi ya serikali hakuna tabu, mi ningeshauri kuwe hata na national database tusisumbuane kila mahala unaregister upya.

Ila kitu ninachohofia ni data zetu kuuzwa, tumeona kwenye usajili mwanzo jinsi makampuni mbalimbali yalivyopata information zetu kupitia usajili wa line, unapigiwa simu na kampuni ya survey inajua kila kitu kuhusu wewe, ukiwauliza umepata wapi info wanajibu tigo wamewapa.
Ya, kweli jamaa walipata information zetu kiulaini sana na faida ya kuziuza juu. Na inaonekana uuzaji wa information unafaida sana kwasababu naona hadi Google sikuhizi huduma zao nyingi ni free lakini kunakuwa na mirija ya kunyonya information zako kwa ajili ya advertisement.
 
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,969
Points
2,000
Age
31
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,969 2,000
Kijijini kwetu hatukubali wasije kutunyonya damu bureeeee
Mnaonaje serikali kuhitaji vitu sensitive vya watu kama fingerprints ili tu kusajili line. Kwa nchi nyingine kupata fingerprints za mtu mpaka jambo liwe la msingi sana.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,785
Points
2,000
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,785 2,000
Ya, kweli jamaa walipata information zetu kiulaini sana na faida ya kuziuza juu. Na inaonekana uuzaji wa information unafaida sana kwasababu naona hadi Google sikuhizi huduma zao nyingi ni free lakini kunakuwa na mirija ya kunyonya information zako kwa ajili ya advertisement.
Ndio mkuu zina faida sana, zinapunguza gharama kwa kampuni kufanya matangazo yasiyo na maana,
 
Vamosdm05

Vamosdm05

Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
67
Points
125
Vamosdm05

Vamosdm05

Member
Joined Dec 4, 2018
67 125
Kwa hiyo mkuu kale kachip nakokaona huko magharibi wakipandikizwa mkononi ni 666 ile.
Ki vipi inaweza kua 666 na mimi naona ni kachip ka kawaid kabisa tena kanaokoa mambo mengi kenyewe kanabeba utambulisho wako wote hutakua na haja ya kutembea na pasport, lesen au kadi ya benk ila inabeba kila kitu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Japo hii plattform si ya religious issues ngoja nikuelezee kidogo...if you are a christian...kitabu cha ufunuo wa Yohana (Revelation)imeelezea vzuri kuhusu alama ya mnyama mpinga Kristo...wakati wa siku za mwisho watawekwa katika paji la uso na mkononi(right hand) ambapo utakuwa controlled(taarifa zako zote wanazo)...bila hyo alama hutoweza kuuza wala kununua means your surviving gonna be in real struggling...hapo itakuwa ni baada ya unyakuo yaani wakati wa dhiki kuu watakaobakia hapa duniani....I have friends in abdroad(Western countries) told me that by now sehemu kubwa ya Ulaya na America wanatumia cashless system yaani ni credit card yako tu...so from there unaona jinsi gani unaweza kuwa monitored kwa urahisi ukiwa kwny system zao.....There are lot of things I cannnot talk to you here but simply is like that.

Sent using Samsung Galaxy
 

Forum statistics

Threads 1,284,199
Members 493,978
Posts 30,817,022
Top