Mnada wa IST za YONO unafanyika wapi??

Mnada wa IST za YONO unafanyika wapi??

Akili Sina

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2018
Posts
303
Reaction score
2,250
Habarini wakuu, kuna tangazo nililiskia la YONO kwamba kutakuwa na mnada wa IST kesho tarehe 7 September, naomba kujua mnada unafanyikia wapi.
 
Habarini wakuu, Kunatangazo nililiskia la YONO kwamba kutakuwa na mnada wa IST kesho tarehe 7 September, naomba kujua mnada unafanyikia wapi.
Nenda Kwenye Yard yao ipo karibu na Bahari Beach Hoteli, Kama nako hupajui Google Ramani au Ita Bajaji/ Uber/Taxify/Bodaboda Ikupeleke. Mwisho wa Thread= Tayari Imejibiwa.
 
Nenda Kwenye Yard yao ipo karibu na Bahari Beach Hoteli, Kama nako hupajui Google Ramani au Ita Bajaji/ Uber/Taxify/Bodaboda Ikupeleke. Mwisho wa Thread= Tayari Imejibiwa.
Nashkuru kaka kwa msaada
 
Ila andaa 2milion kama kianzio mlangoni, ukipata gari watakata ukikosa wanakurudishia pesa yako.
 
Na mfumo wa malipo upoje pia? Wanataka uwe na cash pale pale au unaweza kuwatumia kwa njia ya bank.
Ila andaa 2milion kama kianzio mlangoni , ukipata gari wakata ukikosa wana kuludishia pesa yako
 
Back
Top Bottom