Mmoja afa, wengine wajeruhiwa ajalini dar!!

Mmoja afa, wengine wajeruhiwa ajalini dar!!

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Posts
2,990
Reaction score
3,551
1.jpg3.jpg5.jpg2.jpg6.jpg4.jpg

Kwa hisani ya Global Publishers
 
Aisee hii kali yaani ni ajali ndani ya ajali

Mungu amrehemu marehem na majeruhi awape uponyaji
 
Poleni sana majeruhi, Mungu awasaidie mpone haraka. Na kwa waliopoteza maisha RIP
 
dah pole sana majeruhi na wafiwa ndio zinaonekana sasa ajabu traffic yuko busy na simu yake anapiga picha!! labda kwa ajili ya ushahidi mahakamani
 
Back
Top Bottom