Mmmmh sasa Hapa PABAYA

My gosh!... Lakn jamaa yuko sawa...Inaonyesha wanabadilishana na mkewe hata nguo za ndani.
Ni upendo.
 
fotoshop ya zamani sana hii, naona inakua recycled tena!
 
Utamwambia anunue? Au utamnunulia lini?

Ila ukimshaur anunue naomba uje JF kuomba Msaada hasa hasa JF Doctors,nundu utakazokuw nazo. Chichemi mie

Havai hiyo kitu, but what I know some guys do otherwise they won't be making them
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…