Mmasai wa Marekani

Mmasai wa Marekani

MDAU JR

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Posts
452
Reaction score
82
Ndugu Huyu anapata adhabu hii kwa kosa gani?
 

Attachments

  • Masai.JPG
    Masai.JPG
    39.7 KB · Views: 312
Ndugu Huyu anapata adhabu hii kwa kosa gani?

Marekani wapo wengi tu hasa State za kusini mwa Marekani kama Louisiana, Alabama, Mississippi, nk Ni kabila fulani wanautamaduni wao. Ukiwaona hasa ambao ni wa bush hasa hata nguo zao huwa hawafui tangu zikiwa mpya hadi zinachakaa. Na wanashona viraka sana. Ila hawatembei nusu uchi kama walioendelea. Jasa wamawale wamakofimola vvema. Wanaogopwa sana na Wamarekani walioendelea kwa vile inaelekea ni washirikia sana.
 
bado nasisitiza ufiki (upungufu wa fikra kichwani) ni tatizo kubwa sana zaidi ya malaria.
 
Back
Top Bottom