mlipuko soweto


F

fred mswelo

New Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
1
Likes
0
Points
0
Age
27
F

fred mswelo

New Member
Joined Jun 13, 2013
1 0 0
mlipuko wa bomu la kutupwa kwa mkono umetokea mara baada ya kumalizika kwa hotuba ya mh freeman mbowe viwanja vya soweto
 
LOOOK

LOOOK

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,395
Likes
70
Points
145
LOOOK

LOOOK

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,395 70 145
mrushaji atakuwa alikosea timing atakuwa alikuwa anamtaka mbowe sasa kachelewa gd blss tz!! hali sasa inatisha sana kwa kweli kama mambo yapo ivi tuna hali ngumu na hayo mabomu yatoka wapi???inabidi polisi waulizwe, na nina mashaka na uchaguzi ujao nahisi mengi yamehifadhiwa kusubiri uchaguzi
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
70
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 70 145
Je mrushaji kakamatwa
 
m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2010
Messages
1,493
Likes
47
Points
145
m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2010
1,493 47 145
Huko arusha kuna matatizo makubwa sana. Usalam wa taifa inabidi wapaangalie sana. Hii ni mara ya pili mabomu yanalipuka, je kuna nini huko arush?. Ina maana haya mabomu yanasambazwa na kikundi fulani, ambacho lengo lao sio jema kwa tanzania. Tukumbuke, moto mkubwa mno, huanza kwa cheche ndogo sana.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
Serikali imekuwa ikifunika kikombe ili mwanaharamu apite kwa mambo mengi yaliyopita na sasa basi yatosha niwakati wa jeshi la police sasa kukubali wameshindwa kazi yao ili taifa na serikali kwa ujumla wajue la kufanya na uwajibikaji wa police wa Arusha sasa wanatakiwa kuwajibika
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Likes
973
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 973 280
mara baada ya mlipuko mshukiwa alipandishwa kwenye gari la polisi na aliokolewa kwa kutumia mabomu ya machozi.
Polisi wasije na taarifa ya kutokamata mtuhumiwa ,wakifanya hivyo watathibitisha ushiriki wao katika mauaji haya.
 
Ellyson

Ellyson

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
1,717
Likes
13
Points
135
Ellyson

Ellyson

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
1,717 13 135
Mungu ibariki Tanzania
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,989
Likes
1,994
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,989 1,994 280
Mie mwenyewe nimefuatilia hii kitu hadi nimeogopa..!!
Nasikia wananchi walikuwa wanamfukuza alierusha bomu maana walimwona... kuona hivyo polisi wakaanza kuwapiga wananchi mabomu ya machozi...!!

Hapa kuna jambo, tena baya sana....!!
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Alafu mama aliye onyesha mtu aliye rusha bomu walimtandika risasi ya kifua polisi hao.
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Likes
69
Points
145
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 69 145
mara baada ya mlipuko mshukiwa alipandishwa kwenye gari la polisi na aliokolewa kwa kutumia mabomu ya machozi.
Polisi wasije na taarifa ya kutokamata mtuhumiwa ,wakifanya hivyo watathibitisha ushiriki wao katika mauaji haya.
Najua una hasira ndo maana unaongea point na pumba humo humo. Police imempa hifadhi mtuhumiwa kwa maana hiyo ni kweli watakuja na taarifa ya kutokumkamata mtuhumiwa..!
 
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,448
Likes
54
Points
145
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,448 54 145
Atakuwa Ni AMBROSE tena huyo,hawa polccm kwa kazi mimi nawakubali sana,subiri utasikia majibu yao ya kisiasa as usual
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,632