Mliowahi kutapeliwa Viwanja/Nyumba, Leteni uzoefu ilikuwaje

Mliowahi kutapeliwa Viwanja/Nyumba, Leteni uzoefu ilikuwaje

Grena

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Posts
656
Reaction score
1,558
Habari zenu wakuu,

Wale waliowahi kutapeliwa au kupoteza Viwanja au nyumba hebu Leteni uzoefu nini kilitokea wengine wapate kujifunza.

Mimi binafsi nlinunua kiwanja, Kinondoni Magwepande kumbe Hilo eneo lilikuwa na migogoro na Serikali. Nilisikia fununu nikajaribu kuuliza wakazi lakini wakakataa. So nikajipa moyo labda Ni habari za kusadikika.

Juzi kati pamekuja kuvunjwa, watu wanalia hasara. Wamepeleka kesi mahakamani lakini sioni Kama kuna kushinda maana Serikali inaendelea kupima eneo, wanasema anayetaka labda auziwe.

Mwenyekiti wa Serikali za mtaa nae amehojiwa anasema eneo lina migogoro tangu mwaka 2002 lakini yeye ndo alikuwa anatoa document za kuuza eneo na percent yake anachukua.

Mliopitia hayo hebu Leteni elimu wengine wajifunze. Mimi ilikuwa kiwanja tu lakini nimeumia, wengine walijenga mijengo na kuhamia kabisa nikiwawazia sijui maumivu yao yakoje.
 
Nikikumbuka eneo langu Bunju B, milango ya jera naona inafunguka na kujifunga kwa kesi ya kukusudia. Bora nimuachie Mungu tu
Pole mkuu, kisa chako ilikuwaje Kama hutajali kushare.
 
Nataka kununua kiwanja ila naomba muongozo ila kuepekana na haya matatizo wanangu kama wawili wamepigwa huko Kigamboni, swala linanipa wasiwasi mno nikitaka kununua kiwanja.

Ishu za ardhi ntaenda ila naona upigaji upo daily
 
Nataka kununua kiwanja ila naomba muongozo ila kuepekana na haya matatizo wanangu kama wawili wamepigwa huko kigamboni swala linanipa wasiwasi mno nikitaka kununua kiwanja

Ishu za ardhi ntaenda ila naona upigaji upo daily
Mimi nimejifunza heri utumie gharama kubwa, lakini Bora ununue kiwanja kilichopimwa na chenye hati. Hivyo Mara nyingi havina longolongo
 
Nataka kununua kiwanja ila naomba muongozo ila kuepekana na haya matatizo wanangu kama wawili wamepigwa huko kigamboni swala linanipa wasiwasi mno nikitaka kununua kiwanja

Ishu za ardhi ntaenda ila naona upigaji upo daily
Mimi huwa namuachia mwanasheria ashughulikie kuanzia uhalali wa kiwanja mpaka ninapokuja kufanya malipo. Namlipa 10% ya thamani niliyonunulia kiwanja.
 
Mimi yameshawahi kunikuta mkuu nilinunua eneo 2020 lile eneo kumbe limeuzwa kwa watu watatu kwa nyakati tofauti yaani kila akija mtendaji mpya anauza na yeye ndio anatafuta mteja kwa hyo sisi tumeenda Serikali ya mtaa na mtendaji ndo katuonyesha ila mmoja kati yetu ndo mmiliki halisi kutokana na documents zake kufanana na wengine walionunua eneo la jirani kwani lote lilikuwa la mtu mmoja nilichojifunza:-

Kabla ya kununua eneo fanya utafiti ulizia kwa majirani na watu wa karibu wa eneo upate ABC kama kina mgogoro utajua.

Pili watendaji au Serikali za mitaa sio wa kuwaamini kwani wamekuwa wakihamishwa mara kwa mara na ndo wapigaji wakubwa.

Ulizia huyo mtendaji au wafanyakazi wana muda gani hapo sehemu husika hii itakusaidia kukwepa ubabaishaji kama ni mgeni hajui vitu asikuuzie mbuzi kwenye gunia.
 
Nataka kununua kiwanja ila naomba muongozo ila kuepekana na haya matatizo wanangu kama wawili wamepigwa huko Kigamboni, swala linanipa wasiwasi mno nikitaka kununua kiwanja.

Ishu za ardhi ntaenda ila naona upigaji upo daily
Pole mkuu ...Huko kigamboni imekuaje kaka
 
Nikikumbuka Kiwanja cha Chanika naishia kucheka tu..

Kutapeliwa ni rahisi sana[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Back
Top Bottom