Mliosoma Jitegemee JKT mwakumbuka? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mliosoma Jitegemee JKT mwakumbuka?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TANMO, Jul 6, 2009.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Jamani mimi ni miongoni mwa tuliopitia maisha ya shule pale Jitegemee JKT (Jiteute). Tukumbushane kidogo kuhusu yaliyojiri tukiwa pale kama mambo ya kwata (for the new comers), kukimbia smart Area, pamoja na maafande na waalimu mbali mbali na vituko vyao. Binafsi nawakumbuka Bwenge na Afande Bruno walivyokuwa na mikwara.

    Nawakilisha.
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hehehe
    unajua afande Kihimbi alifariki kazini miaka michache iliyopita tena alikuwa anawakimbiza njuka smart area akaanguka na kufariki.

    Mrimi naye aliafariki baada ya kuumwa mda mrefu.

    Nakumbuka sana enzi za JITEUTE.
     
Loading...