mliopitia boarding hii haikua form one ila bomu 1


mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
nakumbuka enzi hzo mnawakuta form 3 na 4 ndo wababe wa shule full utemi unatumwa kwenda kununua vitu vinvyozidi gharama ya hela unayopewa na kaka wa form 4. mfano anakupa sh 50 af anakwambia kaninunulie maandazi,sabuni ya kipande na ya unga,na chenji irudi daah
 

Attachments:

G

Gread godwin

Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
40
Likes
0
Points
13
G

Gread godwin

Member
Joined Aug 12, 2011
40 0 13
kupiga cm chooni means kunusa ng'onda ya kiatu dah nakukumbuka nina wiki mbili shuleni form one hyo namwagiwa maji usiku wa saa 6 hv mkoani iringa mafinga alafu naning'inizwa kwenye kechi namwimbia jeba la form four wimbo wa TID ZEZE mpaka alale dah kitambo xana kabla ya ndoa ya Cuf na Ccm yani 2003 Mpaka nw npo chuo kweli mungu mkubwa.
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,162
Likes
1,464
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,162 1,464 280
mimi nilipewa sh 100 na jamaa ya form3 nikamnunulie 'shock absorber' kufika shop bahati nzuri yule mzee alielewa mchezo ikabidi anifahamishe kurudi bwenini nikataka kupigana nae, aisee crue yake iliingilia kati wacha nile mikanda ya kufa mtu 'Eti we njuka unataka kupigana na form3?'
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
kupiga cm chooni means kunusa ng'onda ya kiatu dah nakukumbuka nina wiki mbili shuleni form one hyo namwagiwa maji usiku wa saa 6 hv mkoani iringa mafinga alafu naning'inizwa kwenye kechi namwimbia jeba la form four wimbo wa TID ZEZE mpaka alale dah kitambo xana kabla ya ndoa ya Cuf na Ccm yani 2003 Mpaka nw npo chuo kweli mungu mkubwa.
Hiyo nayo unaita kitambo
 
L

Leonard Mwanja

Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
40
Likes
0
Points
13
L

Leonard Mwanja

Member
Joined Jan 8, 2010
40 0 13
Boarding school noma.lakini inafundisha maisha haswa
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Mimi nakumbuka niliambiwa niende kwenye duka la shule nikanunue Amoeba. Nilivyofika nikamwambia muuzaji alikuwa Form 4, akacheka sana. Hiyo ilikuwa 87 pale Tosamaganga
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,182
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,182 280
Mimi nakumbuka niliambiwa niende kwenye duka la shule nikanunue Amoeba. Nilivyofika nikamwambia muuzaji alikuwa Form 4, akacheka sana. Hiyo ilikuwa 87 pale Tosamaganga
Kumbe unakuwa na Heshima kwenye Topic za Watu wengine kwenye Topic zangu unaleta pumba zako mbovu hahahahahah unatokea shemu gani wewe hapo bongo? Ninafikiri wewe unatokea mbeya nimecheka sana
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
Mimi nakumbuka niliambiwa niende kwenye duka la shule nikanunue Amoeba. Nilivyofika nikamwambia muuzaji alikuwa Form 4, akacheka sana. Hiyo ilikuwa 87 pale Tosamaganga
Duh, Mwaka 87 ulishazaliwa kaka? au ulikuwa ulikuwa unamaanisha mwaka 1987?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
kupiga cm chooni means kunusa ng'onda ya kiatu dah nakukumbuka nina wiki mbili shuleni form one hyo namwagiwa maji usiku wa saa 6 hv mkoani iringa mafinga alafu naning'inizwa kwenye kechi namwimbia jeba la form four wimbo wa TID ZEZE mpaka alale dah kitambo xana kabla ya ndoa ya Cuf na Ccm yani 2003 Mpaka nw npo chuo kweli mungu mkubwa.
mkuu mafinga shule gani?
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Ningekuwa mimi pangechimbika bila jembe!!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
nakumbuka enzi hzo mnawakuta form 3 na 4 ndo wababe wa shule full utemi unatumwa kwenda kununua vitu vinvyozidi gharama ya hela unayopewa na kaka wa form 4. mfano anakupa sh 50 af anakwambia kaninunulie maandazi,sabuni ya kipande na ya unga,na chenji irudi daah
Watemi wa shule au mbwa wa kunusa na kufundisha adabu hawakuwa form 3 na 4 bali form 2..

Nakumbuka form 1 alikuwa na majina kibao hadi sina hamu,

Formless, njuka, single cell, amoeba...etc!!
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
25
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 25 135
<font size="3">nakumbuka enzi hzo mnawakuta form 3 na 4 ndo wababe wa shule full utemi unatumwa kwenda kununua vitu vinvyozidi gharama ya hela unayopewa na kaka wa form 4. mfano anakupa sh 50 af anakwambia kaninunulie maandazi,sabuni ya kipande na ya unga,na chenji irudi daah</font>
<br />
<br />
Kubembeleza wababe vitandani mwao mpaka walale!
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,673
Likes
30
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,673 30 0
attachment.php?attachmentid=37031&d=1315776007


Kudadadeki hii kitu inanikumbusha machungu aisee kuna **** mmoja mwana wakati naanza F1 alikuwa alinipa wakati mgumu sana yule mshenzi. Jamaa alikuwa anavuta fegi kwa hiyo niliporipoti tu shule akaniwahi dogo lete masimbi ya msasa wakati huo hata hiyo misemo masimbi na msasa sijui ni kitu gani..bado nashangaa akanibonyeza bonge la kwenzi....ah! hii kitu mbaya kabisa. yaani f1 yote nilikuwa mhanga wa kum-supply msasa ( Sigara sports)....
 
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
845
Likes
21
Points
35
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
845 21 35
attachment.php?attachmentid=37031&d=1315776007


Kudadadeki hii kitu inanikumbusha machungu aisee kuna **** mmoja mwana wakati naanza F1 alikuwa alinipa wakati mgumu sana yule mshenzi. Jamaa alikuwa anavuta fegi kwa hiyo niliporipoti tu shule akaniwahi dogo lete masimbi ya msasa wakati huo hata hiyo misemo masimbi na msasa sijui ni kitu gani..bado nashangaa akanibonyeza bonge la kwenzi....ah! hii kitu mbaya kabisa. yaani f1 yote nilikuwa mhanga wa kum-supply msasa ( Sigara sports)....
Mie sisemi lakini big up sana boarding schools. hata leo hii ukiona kijana mjanja, mchapa kazi, komandoo na kadhalika ujue hayo ni matunda ya boarding school. Ulikuwa unafundishwa maisha --- kama ukiamua kulia unalia mpaka machozi yanakauka lakini hakuana wa kukusaidia, mwisho unatambua kuwa hapo ni kupambana kianaume tu.

Kilichonifurahisha wiki moja kabla hatujamaliza form one wazee wa form two walituambia kuwa tumehitimu na kutukabidhi mikoba kuwasubiri vijana wanaokuja mwakani. Mungu wee tuonee huruma kwa yale tuliyofanya wakati huo wazee wa form 3 wakawa wanatusifia kwa kazi nzuri. ha ha ha yale ndo yalikuwa maisha ya kweli
 
Ms Judith

Ms Judith

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
2,569
Likes
23
Points
135
Ms Judith

Ms Judith

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
2,569 23 135
duh wapendwa,

mbona kazi mlikuwa nayo!!

mie Mungu aliniepusha yote hayo. labda kidooogo darasa la nne ndio nilikutana na kavulana fulani hivi kachokozi sana, ila kwa msaada wa wakaka fulani hivi na walimu kalidhibitiwa mapema kabla hakajanikosesha raha za shuleni!

Mungu mkubwa wapendwa
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,623
Likes
3,569
Points
280
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,623 3,569 280
duh wapendwa,

mbona kazi mlikuwa nayo!!

mie Mungu aliniepusha yote hayo. labda kidooogo darasa la nne ndio nilikutana na kavulana fulani hivi kachokozi sana, ila kwa msaada wa wakaka fulani hivi na walimu kalidhibitiwa mapema kabla hakajanikosesha raha za shuleni!

Mungu mkubwa wapendwa
Jamani jamani!, darasa la nne? kalikuwa kanataka nini hako kavulana!
 
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
664
Likes
41
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
664 41 45
Namshukuru Mungu hii mikosi niliizuia mapema sana hivyo sikuonewa, nilitoa advertise kwa kubwa moja ikawa fundisho kwa wakubwa wote waonevu walikuwa wananitazama kwa mbali.
 
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
845
Likes
21
Points
35
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
845 21 35
Namshukuru Mungu hii mikosi niliizuia mapema sana hivyo sikuonewa, nilitoa advertise kwa kubwa moja ikawa fundisho kwa wakubwa wote waonevu walikuwa wananitazama kwa mbali.
Kakuruvi una bahati hukukutana na makamanda wa ukweli. Kosa la kumuadabisha form II adhabu yake huwa haina mwisho. Huwa unaundiwa kikosi kazi cha watu kadhaa (zaidi ya kumi) na kuhakikisha kuwa hulali kwa raha kila usiku. Mpaka mwenyewe ungeandika barua ya kuomba msamaha . Ilikuwa ni kazi kwa kwenda mbele. Nilishawahi kushuhudia jamaa kubwaaaa lina lizwa na kijana mdooogo wa form 10. Acha Mungu aitwe Mungu, usichezee makamanda wa form 10
 

Forum statistics

Threads 1,214,829
Members 462,900
Posts 28,525,501