Mliooa au mnaoishi na wanawake, mnafanyaje?

Mliooa au mnaoishi na wanawake, mnafanyaje?

Early 30's
Huna mke
Huna mtoto
Huna maendeleo.
Pole.....miaka inaenda kwa kasi sana....think of you at 50's hali itakuwaje.
Jikatae...zama pori lolote jitese kwa miaka miwili then rudi town angalau na kakitu.
Heshima ya mtu ni pesa
Tabasamu la mtu ni pesa
Nguvu za kiume ni pesa.
Inshort pesa ndiyo mume wa dunia ya Leo..
Achana na comfort zones.
Ndo nawaza hapa ngoja nizame porini walau one year kwa kujibana maana mida ya lala salama hii, huu sio umri wa kulipwa laki mbili kwa mwez si ntaua familia hapo later
 
Ndo nawaza hapa ngoja nizame porini walau one year kwa kujibana maana mida ya lala salama hii, huu sio umri wa kulipwa laki mbili kwa mwez si ntaua familia hapo later
Sahihi mkuu mwenyewe was in à situation like yours lakini toka niushinde uoga naona mambo yanaenda na vijana wanazidi kuniita baba.
Ila pia oa usikose vyote
 
Wakuu mimi ni bachela early 30 ndo naianza anza hivo, sijaoa, ila nnae mtoto wa kusingiziwa(nasema hivi kwa kuwa nilipewa taarifa tu kuwa nna mimba yako,nikakiona kichanga tu mpaka now mtoto ana 3yrs natumiwa picha tu japo nimerandisha kidogo hivyo nimepigwa limit na wazaz wa msichana kwa sababu flan flan hii sio story ya leo) .

Sasa sijawahi kuoa, ila nimejishikiza kataasisi flani cha binafsi posho ya mwezi mkia wa mbuzi kiasi kwamba wiki mbili tu hali inaanza kuwa taabani, hatari ni kwamba baada ya kuianza 30 tu mambo yamekuwa magumu sana kwangu tofauti na plan na matarajio yangu, sasa muda huu ghafla nikiwa nimejipumzikia muda huu nimejikuta nawaza hali yangu na kuanza kufikiri kwa vipi wale wenye mishahara ya 150,200,300 mnaishije na hawo wanawake wengine na watoto kabisa wakati mi nipo alone sina majukumu heavy halafu pesa HAITOBOI?

Hebu nipeni code mnafanyaje wazee ukizingatia napata malawama na mashinikizo toka kwa ndugu, wazazi na jamaa kuwa nioe umri ndo huuuuu oya....
Oa tu utaona mambo yanafunguka seriously!
 
Wakuu mimi ni bachela early 30 ndo naianza anza hivo, sijaoa, ila nnae mtoto wa kusingiziwa(nasema hivi kwa kuwa nilipewa taarifa tu kuwa nna mimba yako,nikakiona kichanga tu mpaka now mtoto ana 3yrs natumiwa picha tu japo nimerandisha kidogo hivyo nimepigwa limit na wazaz wa msichana kwa sababu flan flan hii sio story ya leo) .

Sasa sijawahi kuoa, ila nimejishikiza kataasisi flani cha binafsi posho ya mwezi mkia wa mbuzi kiasi kwamba wiki mbili tu hali inaanza kuwa taabani, hatari ni kwamba baada ya kuianza 30 tu mambo yamekuwa magumu sana kwangu tofauti na plan na matarajio yangu, sasa muda huu ghafla nikiwa nimejipumzikia muda huu nimejikuta nawaza hali yangu na kuanza kufikiri kwa vipi wale wenye mishahara ya 150,200,300 mnaishije na hawo wanawake wengine na watoto kabisa wakati mi nipo alone sina majukumu heavy halafu pesa HAITOBOI?

Hebu nipeni code mnafanyaje wazee ukizingatia napata malawama na mashinikizo toka kwa ndugu, wazazi na jamaa kuwa nioe umri ndo huuuuu oya....
Mm Nilianza kuishi na mwanamke nikiwa 28yrs tukazaa mtt mmoja wakat huo nalipwa 450k nilipo panda kijicheo nkawa nalipwa 550k nkafunga ndoa nikiwa 30yrs baada tu ya kufunga ndoa mambo yalininyookea asee daah sahv am 33yrs nna watoto wawili nipo kwenye ajira ya Kudumu inshallah life is Good....ushaur wangu Usioe kutokana na pressure ya Jamii au Tamaa Pambana unavojua Ww angalau kuwa na uwakika wa kipato kizuri Ndoa ni majukumu...ila nnachoamini kama una Nia ya dhati ya kutaka kuoa ili utulie na Familia yako muombe Mungu na ongeza juhudi za Kutafuta rizik Mungu atakubariki Mambo yatakua mazuri tu, Usiridhike na hapo ulipo Pambana and don't Give up!!
 
Back
Top Bottom