Mkuu wa Wilaya ya Korogwe ni shida

Mkuu wa Wilaya ya Korogwe ni shida

yunus kb

Senior Member
Joined
Sep 7, 2014
Posts
118
Reaction score
53
Mkuu wa wilaya ya Korogwe Tanga alienda kuhojiwa na kamati ya maadili kwa tuhuma za kutumia vibaya madaraka yake, alipotoka amepokelewa kishujaa na wananchi wake walioapa kumuunga mkono kwa kuwa yeye ni mtetezi wa haki za wanyonge, wanaompinga ni mafisadi, akiwahutubia wananchi hao Mr Gambo ambae ndo mkuu wa wilaya hiyo, amesema kuwa kuna "shoka, mpini na msitu, shoka na mpini vikiungana ,msitu utaisha, sasa yeye ni shoka lililokataa kuungana na mpini na msitu umebaki salama "

Source: Clouds TV
 
Naona anatumia formula ya Uhuru kenyata na William rutto
 
Mkuu wa wilaya ya korogwe Tanga alienda kuhojiwa na kamati ya maadili kwa tuhuma za kutumia vibaya madaraka yake, alipotoka amepokelewa kishujaa na wananchi wake walioapa kumuunga mkono kwa kuwa yeye ni mtetezi wa haki za wanyonge, wanaompinga ni mafisadi, akiwahutubia wannchi hao Mr Gambo ambae ndo mkuu wa wilaya hiyo, amesema kuwa kuna "shoka, mpini na msitu, shoka na mpini vikiungana ,msitu utaisha, sasa yeye ni shoka lililokataa kuungana na mpini na msitu umebaki salama "
Source: clouds tv

Mkuu siku hizi mtu yoyote akitaka kupokelewa kishujaa anaweza. Kuna hili jeshi la bodaboda na bajaji... ni kuwa-organize na kuwapa chochote kidogo. Lakini ole ya watawala... iko siku hilihili jeshi litawageuka
 
Hahahahahah....Kweli ni shida aiseeee

Kwahiyo Maccm ndo mamisitu?? teh teh teh...hili lichama lina slogan nyingi sana...! mara Mapuuzi,Magamba,Majizi,Mafisadi,Mabakaji haya sasa Mamisitu....kwi kwi kwi kwi....

BACK TANGANYIKA
 
Mkuu siku hizi mtu yoyote akitaka kupokelewa kishujaa anaweza. Kuna hili jeshi la bodaboda na bajaji... ni kuwa-organize na kuwapa chochote kidogo. Lakini ole ya watawala... iko siku hilihili jeshi litawageuka

Usisahau mbunge wake ni maarufu kwa kupuliza vibuyu
 
Kama wananchi wake wamempokea kutoka mioyoni mwao haina shida na achape kazi
 
wewe wala hakupokelewa kishujaa kama unavyompamba. mi nipo korogwe kilichofanyika ni kuwakusanya watu wa bodaboda na kuwawekea wese ili wakampokee segera. wengine waliwekewa mafuta wakasepa wengine wakaenda. ila walifata maslai tuu sio kuwa wanampenda. na hata kwenye huo mkutano ulifanyika manundu watu walikua wanahesabika. jamaa kweli ni mbabe sana na ana kesi ya defamation mahakamani kwa kumtukana mwanasheria wa korogwe kua degree yake ya chupi
 
Kupokelewa Hata Mimi Nikitaka Nipokelewe Kwa Shangwe,natuma Kijana Anapita Vijiwe Vya Waendesha Bodaboda Anaonana Na Viongoz Wao,anawaachi Laki Moja Ya Mafuta,wanagawana, Wanakuja Kunipokea,nahutubia,namaliza,kisha Viongozi Wao Wanapewa Laki Mbili Kila Mmoja,wanaenda Kugawana Kwenye Vijiwe Vyeo Sh.10000 Au 5000 Kila Dereva Wa Boda Boda Kama Posho Yao Kutegemea Na Uwingi Wao Kwenye Hicho Kikundi Chao.
 
Nimewahi kufanya kibarua ambacho mara kwa mara nilikuwa nalazimika kukutana na watu wa halmashauri... trust me, ukiona DC haelewani na watu wa halmashauri basi possibly huyo DC anafanya kazi yake. Watu wa halmashauri ni majanga... ni bahati mbaya sana watu huwa tunaangalia mambo at national level lakini huko halmashauri ni full majanga! Ukiona DC anaelewana na watu wa halmashauri basi fahamu kuna tatizo...! Uzoefu wangu unanionesha kwamba, DC ukitaka kufanya kazi yako kama inavyopaswa, utachukiwa na watu wa halmashauri hadi na mbunge/wabunge wa halmashauri husika. Ukiangalia pesa zinazotafunwa huko halmashauri, unaweza kufa ukiwa umesimama! Jaribu mara moja usimame jirani na NMB siku ya June 30 uone watu wa halmashauri wanavyohangaika na cheki zao mkononi kwa ajili ya ON & OFF ili kubalansisha vitabu! Kama wewe ni jambazi halafu Siku ya 30/06 ukaona hawa jamaa na lundo la cheki wanaenda benki, wala usijisumbue kuwalia mingo... hawatatoka hata na senti tano... fahamu wameenda kubalansisha vitabu, pesa ya a/c hii imeenda kule; ya kule huku... ukihesabu cheki zao, unaweza kukuta zaidi ya 10 lakini hawatoki na hela!
 
Kwel ni sheeda ujenz wa maabara huko korogwe walimu wamechangishwa35000 kwa lazima ukiwa huna unawekwa rumande mpaka ulipe .Wanaoandamana ni mawakala wake ila huyu jamaa ni mbabe hasa kwa walimu nalaan manyanyaso kwa walimu .
 
Nimewahi kufanya kibarua ambacho mara kwa mara nilikuwa nalazimika kukutana na watu wa halmashauri... trust me, ukiona DC haelewani na watu wa halmashauri basi possibly huyo DC anafanya kazi yake. Watu wa halmashauri ni majanga... ni bahati mbaya sana watu huwa tunaangalia mambo at national level lakini huko halmashauri ni full majanga! Ukiona DC anaelewana na watu wa halmashauri basi fahamu kuna tatizo...! Uzoefu wangu unanionesha kwamba, DC ukitaka kufanya kazi yako kama inavyopaswa, utachukiwa na watu wa halmashauri hadi na mbunge/wabunge wa halmashauri husika. Ukiangalia pesa zinazotafunwa huko halmashauri, unaweza kufa ukiwa umesimama! Jaribu mara moja usimame jirani na NMB siku ya June 30 uone watu wa halmashauri wanavyohangaika na cheki zao mkononi kwa ajili ya ON & OFF ili kubalansisha vitabu! Kama wewe ni jambazi halafu Siku ya 30/06 ukaona hawa jamaa na lundo la cheki wanaenda benki, wala usijisumbue kuwalia mingo... hawatatoka hata na senti tano... fahamu wameenda kubalansisha vitabu, pesa ya a/c hii imeenda kule; ya kule huku... ukihesabu cheki zao, unaweza kukuta zaidi ya 10 lakini hawatoki na hela!

Mkuu umeongea sahihi,halmashauri kila hela itokayo kwao lazima uwaganjie amasivyo subiri mpaka mwaka wa fedha ujao ndio upate fedha yako.
 
Kwel ni sheeda ujenz wa maabara huko korogwe walimu wamechangishwa35000 kwa lazima ukiwa huna unawekwa rumande mpaka ulipe .Wanaoandamana ni mawakala wake ila huyu jamaa ni mbabe hasa kwa walimu nalaan manyanyaso kwa walimu .

Poleni sana ndugu,yale makato ya chama cha Walimu yanaenda wapi? Ndio muda muafaka wa chama cha walimu kuonesha makucha yake kwenye suala hili au yale makato yanaenda kwenye kulipa posho za vikao.Mkoba na Oluoch wasaidieni wanachama wenu.
 
wewe wala hakupokelewa kishujaa kama unavyompamba. mi nipo korogwe kilichofanyika ni kuwakusanya watu wa bodaboda na kuwawekea wese ili wakampokee segera. wengine waliwekewa mafuta wakasepa wengine wakaenda. ila walifata maslai tuu sio kuwa wanampenda. na hata kwenye huo mkutano ulifanyika manundu watu walikua wanahesabika. jamaa kweli ni mbabe sana na ana kesi ya defamation mahakamani kwa kumtukana mwanasheria wa korogwe kua degree yake ya chupi

Degree ya chupi kwani ye ni fundi cherehani?
 
Back
Top Bottom