Mkuu wa Mkoa wa Rukwa Zerothe Stephen aagiza wakuu wa shule zinazofanya vibaya kukiona cha moto

Kurzweil

JF-Expert Member
May 25, 2011
6,597
2,000
Habari wanaJF,

Katika juhudi za kukuza na kuimarisha sekta ya Elimu katika ngazi ya mkoa basi Mkuu wa Mkoa wa Rukwa Zelothe Stephen aagiza wakuu wa shule zinazofanya vibaya mkoani humo wachukuliwe hatua za kinidhamu.

Ikumbukwe mkuu wa mkoa huyu pia aliwahi kumuagiza Kamanda wa Polisi mkoa huo, Jacob Mwaruanda kuwasaka na kuwakamata watumishi hewa 18 waliobainika katika uhakiki uliofanyika katika halmashauri zote mkoani humo.
 

MNYAMAKAZI

JF-Expert Member
Oct 7, 2014
2,125
2,000
Ndio maana sikuwahi kuipenda hii kazi tangu nilipoanza kujitambua. Mwalimu kadharaulika sana na amekuwa mhanga wa kila mtafuta kick za kisiasa. Mara wacharazwe, mara wapokee kichapo toka kwa wanafunzi, walazimishwe kwenda kwenye maandano ya matukio ya kisiasa (kama wanafunzi wao) nk. despite of umuhimu wao.
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
15,359
2,000
Ipy ungeweka heading vema "agizo la kukiona" anyway sorry kama wazo langu lina ukakasi
 

Kyampisi

JF-Expert Member
Jan 6, 2015
258
250
Haangalii sababu za kufanya vibaya anatoa tu amri. Hii sekta ina changamoto nyingi.
 

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Dec 6, 2015
5,266
2,000
SASA Mwalimu ndiye anayefaulisha mwanafunzi?.Zipo sababu nyingi zinazomafanya wanafeli mitihani.
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,743
2,000
Walimu wenyewe hawana umoja na msimamo ndiyo maana wanaonewa sana ingawa wapo wengi
 

mwembemdogo

JF-Expert Member
Feb 28, 2016
2,283
2,000
Mkuu wa mkoa wa Iringa amfukuza Kazi Mkurugenzi wa manispaa Kwa kumdanganya MKUU wa mkoa kuwa hakuna mfanyakazi hewa, mbona Mkuu wa mkoa wa Rukwa nae alidanganywa Na Ras wake lakini kashindwa kumchukulia hatua?
 

Hebie

JF-Expert Member
Jul 29, 2012
1,348
2,000
Habari wanaJF,

Katika juhudi za kukuza na kuimarisha sekta ya Elimu katika ngazi ya mkoa basi Mkuu wa Mkoa wa Rukwa Zelothe Stephen aagiza wakuu wa shule zinazofanya vibaya mkoani humo wachukuliwe hatua za kinidhamu.

Ikumbukwe mkuu wa mkoa huyu pia aliwahi kumuagiza Kamanda wa Polisi mkoa huo, Jacob Mwaruanda kuwasaka na kuwakamata watumishi hewa 18 waliobainika katika uhakiki uliofanyika katika halmashauri zote mkoani humo.
Mkuu wangu analo halafu na anavyojenga visasi kwa walimu unapochangia hoja ya kujenga atumbuliwe tu
 

maneka

JF-Expert Member
Jul 30, 2015
425
500
Kwanza awaonye baadhi ya wazazi wanaowapa watoto wao pombe na viroba kabla ya kuingia darasani!
 

mr sangoyi

JF-Expert Member
Dec 27, 2014
322
500
hahahahaha huyu naye anakuja kwa kukurupuka atakutana na waalimu wenye akili kumzidi ambao wanaandaa ushahidi khs wanafunzi hao! afu anataka wabebwe km shule za msingi :)o_O:p
 

NullPointer

JF-Expert Member
Feb 7, 2011
3,465
2,000
Huyu naye naona ana mhemko.
Kakosa kazi ya kufanya, hili ndilo la kwanza kaona aoshee sura kidogo kwenye vyombo vya habari.
Hehehe, aliyechagua hawa wakuu wa mkoa na wilaya inabidi achukuliwe hatua za kinidhamu, wanaongea nonsense kila kukicha.
 

chilumendo

JF-Expert Member
Oct 26, 2013
2,590
2,000
kuna shule walimu hawana viti vya kukalia achilia mbali wanafunzi halfu useme wafaulishe ni kuwaonea tu
 

Duduvwili

JF-Expert Member
Jan 31, 2015
2,308
2,000
Nahis sisi tunaochangia kuponda agizo la RC ndio Nonsence.
Mkuu unakosea na utaniwia radhi uelewe kua mwalimu ni sehemu tu ya mwanafunzi kufaulu ila kuna mambo mengi yanayopelekea mwanafunzi afanye vizur kwa hyo kushabikia eti waalimu wachukuliwe hatua ni kuonyesha kutokua na uelewa wa process nzima ya learning tuwe tunakuja na hoja za msingi waungwana naomba kuwasilisha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom