Mkuu wa Mkoa Mara -Mikutano ya siasa isiyomuunga mkono Rais katika maendeleo marufuku!


jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,942
Likes
17,687
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,942 17,687 280
Mheshimiwa mkuu wa mkoa wa Mara aka kanda maalumu amepiga marufuku mikutano ya kisiasa isiyo na tija katika jitihada za maendeleo zilizoanzishwa na Rais Magufuli.

Mheshimiwa Mlingwa ameyesama haya wakati akipokea taarifa ya uchaguzu mkuu 2015 kutoka NEC.Ambapo imeonekana amani ya Mara imeimarika kiasi cha kuanza kuvutia wawekezaji!

Chadema kama mnataka kuwa na mkutano basi mkutano huo uhusiane na juhudi za Rais za kupambana na rushwa,kutengeneza madawati au mambo muhimu ya maendeleo kwa Taifa...sio mkutano wa kuelezea sababu za kumsusia Tulia.

Kwa habari zaidi source ni Itv
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
9,315
Likes
6,302
Points
280
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
9,315 6,302 280
Unataka kusema tu kama kasuku??
Tunataka useme kwa mustakabali wa maendeleo ya Taifa
Unaujua huo mustakabali wa maendeleo ya Taifa??Taifa haliwezi kuongozwa na fikra za mtu mmoja,lazima mawazo mbadala yatolewe!Hii kufata mkumbo bila kuhoji haina afya kwa Taifa!Katiba ndio muongozo mkuu wa nchi,katiba imetoa uhuru wa kujieleza!
"Ukiona kiongozi anavunja katiba,hata kama huyo kiongozi ni mzuri hatufai"-By Nyerere
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,942
Likes
17,687
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,942 17,687 280
Unaujua huo mustakabali wa maendeleo ya Taifa??Taifa haliwezi kuongozwa na fikra za mtu mmoja,lazima mawazo mbadala yatolewe!Hii kufata mkumbo bila kuhoji haina afya kwa Taifa!Katiba ndio muongozo mkuu wa nchi,katiba imetoa uhuru wa kujieleza!
"Ukiona kiongozi anavunja katiba,hata kama huyo kiongozi ni mzuri hatufai"-By Nyerere
Mawazo mbadala yalenge maendeleo sio matusi au kujijenga kisiasa
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,328
Likes
6,759
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,328 6,759 280
Brainwashing game in progress....
 
Pius J. Kiwarya Lema

Pius J. Kiwarya Lema

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
1,051
Likes
373
Points
180
Pius J. Kiwarya Lema

Pius J. Kiwarya Lema

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
1,051 373 180
Niliwahi kuandika Mara nyingi humu kwamba Tukiendelea hivi nii ni Miaka il mingine mitano ya kupoteza !!
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
9,315
Likes
6,302
Points
280
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
9,315 6,302 280
Mawazo mbadala yalenge maendeleo sio matusi au kujijenga kisiasa
Kuna vyombo vinavyoshughulika iwapo kutatokea uvunjifu wa sheria!Moja ya malengo ya vyama vya siasa ni kushika dola,suala la kujijenga kisiasa halikwepeki!
Vyama vya upinzani vitakosoa tu,hata kama hupendi ndio hivyo!Yaani uitishe mkutano kwa ajili ya kusifia,hell no!Kosoa ili watu watimize wajibu wao
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,123
Likes
28,048
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,123 28,048 280
Safi sana hawa ndio aina ya viongozi tunaowahitaji kwa sasa huu ni mda wa kazi sio majungu na kumkwamisha Rais asifanye kazi.
Lowassa hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,328
Likes
6,759
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,328 6,759 280
Unaujua huo mustakabali wa maendeleo ya Taifa??Taifa haliwezi kuongozwa na fikra za mtu mmoja,lazima mawazo mbadala yatolewe!Hii kufata mkumbo bila kuhoji haina afya kwa Taifa!Katiba ndio muongozo mkuu wa nchi,katiba imetoa uhuru wa kujieleza!
"Ukiona kiongozi anavunja katiba,hata kama huyo kiongozi ni mzuri hatufai"-By Nyerere
Ila bro serikali ya awamu ya tano imefanya makubwa na imejtahid sana wala co yakubezwa kwa maana sukari huku kwetu dar ni 1800, cement ni 8000 alaf wala kodi za benki sisi hazituhusu alaf na ile kodi ya 1000 kwa mwezi ya laini za simu pia haipo.. Ccm mbele kwa mbele #nchiyamwendokasi
 
sawe6

sawe6

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
528
Likes
261
Points
80
sawe6

sawe6

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
528 261 80
Mawazo mbadala yalenge maendeleo sio matusi au kujijenga kisiasa
kwani kazi ya mwanasiasa nini? .kama siyo kujijenga? na kwa taarifa yako magufuli anacho kifanya ni kujiimarisha kisiasa.
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Mwaka huu MNA Kazi kwelikweli njia rahisi in kuvifuta vyama vya upinzani ibaki ccm ilete maendeleo licha ya kupambana miaka 50 bila kufanikiwa
 

Forum statistics

Threads 1,236,672
Members 475,218
Posts 29,266,331