Mkuu wa chuo cha uhasibu arusha bw monyo

Mkuu wa chuo cha uhasibu arusha bw monyo

eskimo

Member
Joined
Apr 27, 2012
Posts
21
Reaction score
3
kwa mara nyingine tena jana alhamis tarehe 31 July 2014 TAKUKURU wamempandisha kizimbani mkuu wa chuo cha uhasibu arusha (IAA) kwa matumizi mabaya ya madaraka na kuisababishia serikali hasara ya mamilion ya pesa.
KOSA LA KWANZA
kuingia mkataba wa matibabu kwa wafanyakaz wa chuo hicho na hospital binafsi inayoita HORY family iliyopo njiro na wakati huo huo wafanyakaz hao wakiwa mfuko wa bima ya afya ya Taifa (NHIF) na wanakatwa asilimia 3 na huku mwajiri IAA akichangia pia 3%. hospital hiyo ilikuw inaleta madai ya zaidi ya million 50 kila mwezi

KOSA LA PILI
kutumia madarka yake vibaya akiwa kama mkuu wa chuo kuajiri ndugu zake zaidi ya 10 bila utaratibu wa ajira za umma kufuatwa.

ikumbukwe pia hii ni mara ya pili kwa mkuu huyu wa chuo kupandishwa kizimbani na TAKUKURU mwezi huu wa JULY na IJUMAA tar 1 AUGUST shauri lake la kwanza litasomwa tena
 
kwa mara nyingine tena jana alhamis tarehe 31 July 2014 TAKUKURU wamempandisha kizimbani mkuu wa chuo cha uhasibu arusha (IAA) kwa matumizi mabaya ya madaraka na kuisababishia serikali hasara ya mamilion ya pesa.
KOSA LA KWANZA
kuingia mkataba wa matibabu kwa wafanyakaz wa chuo hicho na hospital binafsi inayoita HORY family iliyopo njiro na wakati huo huo wafanyakaz hao wakiwa mfuko wa bima ya afya ya Taifa (NHIF) na wanakatwa asilimia 3 na huku mwajiri IAA akichangia pia 3%. hospital hiyo ilikuw inaleta madai ya zaidi ya million 50 kila mwezi

KOSA LA PILI
kutumia madarka yake vibaya akiwa kama mkuu wa chuo kuajiri ndugu zake zaidi ya 10 bila utaratibu wa ajira za umma kufuatwa.

ikumbukwe pia hii ni mara ya pili kwa mkuu huyu wa chuo kupandishwa kizimbani na TAKUKURU mwezi huu wa JULY na IJUMAA tar 1 AUGUST shauri lake la kwanza litasomwa tena

Huyu ni ndugu yake na LEMA(mbunge wa arusha mjini)?kwa sababu lema nae kwa noti ni noma................Au huyu jamaa (monyo)ana undugu na mzee wa DUBAI?
 
kwa mara nyingine tena jana alhamis tarehe 31 July 2014 TAKUKURU wamempandisha kizimbani mkuu wa chuo cha uhasibu arusha (IAA) kwa matumizi mabaya ya madaraka na kuisababishia serikali hasara ya mamilion ya pesa.
KOSA LA KWANZA
kuingia mkataba wa matibabu kwa wafanyakaz wa chuo hicho na hospital binafsi inayoita HORY family iliyopo njiro na wakati huo huo wafanyakaz hao wakiwa mfuko wa bima ya afya ya Taifa (NHIF) na wanakatwa asilimia 3 na huku mwajiri IAA akichangia pia 3%. hospital hiyo ilikuw inaleta madai ya zaidi ya million 50 kila mwezi

KOSA LA PILI
kutumia madarka yake vibaya akiwa kama mkuu wa chuo kuajiri ndugu zake zaidi ya 10 bila utaratibu wa ajira za umma kufuatwa.

ikumbukwe pia hii ni mara ya pili kwa mkuu huyu wa chuo kupandishwa kizimbani na TAKUKURU mwezi huu wa JULY na IJUMAA tar 1 AUGUST shauri lake la kwanza litasomwa tena

Badoo Mkuu wa Mkoa Ana asira nae au hili lingine
 
Chuo kiko hovyo sana,canteen hakuna wanafunzi wanakula kwenye vibanda vya mama ntilie,
 
Hebu mfungeni gerezani japo mwaka vijana watulize genye magerezani.
 
Chuo kiko hovyo sana,canteen hakuna wanafunzi wanakula kwenye vibanda vya mama ntilie,

Ushatembelea vyuo vingine ukaona hali halisi? ...ukiachana na hizo deffects ... huyo jamaa kafanya mengi makubwa kwa muda mfupi ulingan8sha na uongozi uliopita
 
Huyu ni ndugu yake na LEMA(mbunge wa arusha mjini)?kwa sababu lema nae kwa noti ni noma................Au huyu jamaa (monyo)ana undugu na mzee wa DUBAI?

CHADEMA hatuna watu wa aina hiyo. Monyo huyu ni kada wa ccm (aligombea ubunge Rorya kwa tiketi ya ccm japo alishindwa na ngumbaru kwenye hatua ya mchujo). Sishangai kitu kama hiki kufanywa na kada wa ccm; si walishatuambia wenyewe kuwa HAKUNA MSAFI NDANI YA CCM?
 
Ccm bwana! Rushwa ndogo ndogo wanakomalia kweli, ukiwauliza zile kubwa kubwa wala husikii! Yote hii ni fitina na kutuhadaa wananchi!
 
Huyu ni ndugu yake na LEMA(mbunge wa arusha mjini)?kwa sababu lema nae kwa noti ni noma................Au huyu jamaa (monyo)ana undugu na mzee wa DUBAI?

hivi bado anavaa rubber nyeupe na suti? na anenda nazo mahakamani!
 
Basi kesi itaenda weee miaka kumi haijaisha hata kama ushahidi upo wazi,nchi hii bhana,..
 
Basi kesi itaenda weee miaka kumi haijaisha hata kama ushahidi upo wazi,nchi hii bhana,..

Hata kama atashinda kesi lkn keshakua mpole. Mnamkumbuka Mramba alovyotamba hadharani kwaa hata wa Tz wakila nyasi kwake poa tu. Baada ya kulala na vibaka Keko kawa mpole kama koo la kuku. Mpelekei Monyo akalale na wahuni akitoka huko tamwonea huruma kwa upole
 
Ushatembelea vyuo vingine ukaona hali halisi? ...ukiachana na hizo deffects ... huyo jamaa kafanya mengi makubwa kwa muda mfupi ulingan8sha na uongozi uliopita


Nina mtazamo tofauti na wewe, graduates kutoka Uhasibu kuanzia 2011 hawana competency kama wale wa miaka ya nyuma. Japo sifanyi kazi Uhasibu lakini naishi na kufanya kazi Arusha. Vijana wanaokuja kwa ajili ya internship na/au kuomba ajira hawalingani na wale tuliokuwa tunawa-recruit zamani. Ninawafahamu waalimu kadhaa ambao huyu bwana amewafukuza kazikinyume cha sheria na kesi zao ziko CMA (na zote zilizotolewa hukumu Uongozi wa Chuo chini ya Monyo umeshindwa).

Huyu ndie kafanya vizuri? Give me a break!
 
Dooh!! Habari imeniashikisha kweli ngoja niendelee kusoma

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Hivi ile sheria ya mtumishi wa umma kusimamishwa kazi anapokuwa na kesi ya jinai ilifutwa? Huyu bwana anashitakiwa kwa makosa ya uhujumuu uchumi lakini bado anaendelea kukalia kiti cha ukuu wa chuo. Hili linawezekana kwa nchi yenye double standards katika sheria. Nakumbuka kuna mfanyakazi mmoja wa uhasibu alifunguliwa kesi na chuo kwa tuhuma za wizi uliotokea haraka haraka wakamsimamisha kazi. Mfanyakazi huyu akashinda kesi Monyo huyu akakataa kumpokea akamfukuza kazi kwa kosa ambalo mahakama iliona hana. Msemo wake maarufu kwa wafanyakazi ni kuwa "Nakufukuza kazi kama sikutaki, ukienda mahakamani ukinishinda nakata rufaa, wewe unatumia hela yako mimi natumia hela ya chuo mpaka ushinde rufaa nitakuwa nimeshastaafu" Huyu ndiye kigogo Professor Johannes Monyo.
 
Back
Top Bottom