mangia22
JF-Expert Member
- Mar 10, 2017
- 446
- 186
sikumbuki hebu tukumbushegeMh Sugu alisema huyu kijana aende kwa Daktari Mkuu wa Serikali akapime nini vile?
sikumbuki hebu tukumbushegeMh Sugu alisema huyu kijana aende kwa Daktari Mkuu wa Serikali akapime nini vile?
ninyi wazee wa lumumba mkitaka watu wasiendelee kuwaandika akina bashite na shost wake pigen kimya pindi mkikutana na uzi wa aina hio. mkiendelea kupost mnawapa munkari tuu wakuendelea kutukanaWe we inaelekea huna Kazi yakufanya side tunataka kujadili budget wewe unajadili MTU mmoja ukiitwa lofa unachukia
Daaaa hayaaa.....ina maana kuna kitu cha ndani ambacho mfalme hawezi kumfukuza mteuliwa ambae anafananishwa na HG kwa boss wake wanaolala na boss!! Kuna kitu kizito
Ha! Ha! Ha! Hayati Balali hongera kwa kufufuka mkuu .
Hataree sana hii
Mkuu akapime nini wakati tuna uhakika hana MALINDAMh Sugu alisema huyu kijana aende kwa Daktari Mkuu wa Serikali akapime nini vile?
Funga bakuli wewe kwanza rekebisha jina lake Makonda hatumjui tunamjua BashiteUmbea wa wauza bwimbwi ! Makonda mmesha mshindwa !
Mh Sugu alisema huyu kijana aende kwa Daktari Mkuu wa Serikali akapime nini vile?
stupidWanadai bila kile cheo hakuna ulinzi wowte??!
[emoji23]Mh Sugu alisema huyu kijana aende kwa Daktari Mkuu wa Serikali akapime nini vile?
Mtangonja saana
Hivi ule udhubutu wa kupambana na mashoga ujasiri uliishia wapi? Na wale masister poa je?walimu wanaendelea na zile lift kwenye daladala ?Kwann awatumbue??
Mh Rais usimtoe Makonda ukijiloga tu ukamtoa Dar itapoteza dira tena,Makonda ndo kiboko ya Wa-dar hilo jiji linahitaji anayethubutu..