Mkutano wa UKAWA leo mjini Musoma katika picha

Mkutano wa UKAWA leo mjini Musoma katika picha

Basil Lema

Member
Joined
Jan 20, 2013
Posts
86
Reaction score
277
Leo UKAWA tuko mjini Musoma. Katika kunza mkutano yamefanyika maandamano makubwa yakianzia katika hoteli ya Mara Paradise. Angalia picha hapa.
image.jpgimage.jpgimage.jpg
 
Mungu awe pamoja nanyi mhe. Basil Lema safari ya siku mabadiliko ilipofikia cicm hawana tena namna UKAWA Habari Njema kwa watu wote
 
Hii ni aibu, Ukawa jiangalieni hii ni mbaya sana.
 
Hii ni aibu, Ukawa jiangalieni hii ni mbaya sana.
Hizo picha zilichukuliwa mapema kabla ya saa nane mara tu viongozi hao walipowasili Musoma, kama anavyoonekana mzee Ndesamburo akitoa udhuru wa kuondoka mapema kabla ya mkutano ili awahi kikao cha bunge leo hii.

Mkutano wa jioni ulikuwa na umati mkubwa pamoja na mvua kunyesha jioni hiyo. Nashangaa picha hazijawekwa hapa.
 
Waongo hawa, hawakosi sababu, Musoma hamtakiwi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom