Mkutano wa Michael Wambura

Mkutano wa Michael Wambura

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
62,125
Reaction score
38,520
Jamani any update
mkutano wa rais wetu ajaye wa simba

inasemekana anakutana na waandishi wa habari leo makaomakuu ya simba
 
Hata mie nampenda japo sijui kwa nini watu wanahenyesha hivi.
 
Kanipa funzo la maisha.
Unapoona unaonewa au hutendewi haki basi usichoke kuipigania haki yako hata kama itachukua muda wako wote wa maisha yako.
 
Kiukweli nahisi nyuma ya Wambura kuna siasa inapenya......kwanini unapigwa upatu wa kiwango hiki???? nimemsikiliza hata repota wa ITV jana hadi nikashangaa.......Watu wanaokuja kupenya kwa staili hii sometimes nawaogopa..........:der:
 
Hakika!HAKI haipatikani mpaka kwa ncha ya upanga!Fundisho:In order to get SUCCESS you must work HARD and learn from previous failures!Case study; MALINZI + WAMBURA.
 
wambura ni simba damu hata alivyokuwa katibu wa FAT kaibeba sana simba kuna watu wanasema wambura ni Yanga ni uongo wa kutaka kumharibia kura
 
Wambura na Rage ni walewale....Klabu itaendelea na matatizo mtindo mmoja...huu ulikua wakati wa kurudisha mshikamano kwenye klabu..ila kwa wambura madarakani itakuwa miaka mingine mitano michungu sana
 
Mbona hamna feedback nini maamuzi yaliyofikiwa?
 
Wambura na Rage ni walewale....Klabu itaendelea na matatizo mtindo mmoja...huu ulikua wakati wa kurudisha mshikamano kwenye klabu..ila kwa wambura madarakani itakuwa miaka mingine mitano michungu sana

Kaka umeandika ambacho nakiamini kila siku, hakika itakuwa miaka mingine minne ya MACHUNGU. Nashindwa kuamini wanaomshabikia hivi ni wanasimba wa kweli.
 
Miaka mingine ya machungu kwani Wambura kashinda uchaguzi? Hapa nimeona kumbe Wambura ana watu wengi kuliko nyie mnao lalamika ndio maana mlitaka asifike kwenye sanduku la kura, imekula kwenu, lazima Simba iwe huru tu tumechoka na wizi wenu.
 
Back
Top Bottom