Mkutano wa Mameya Chadema walilipwa Posho na halmashauri au CHADEMA?


YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,060
Likes
13,764
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,060 13,764 280
Naomba kuuliza hivi karibuni Mameya wa CHADEMA walikutana Arusha kikao hicho kilikuwa cha kichama zaidi.

Swali langu posho zao za Safari na usafiri waliotumia waligharimiwa na halmashauri au waligharimiwa na chama?

Kama waligharimiwa na halmashauri warudishe hizo pesa haraka na wafunguliwe mashtaka.

Na waliohusika kuwalipa au kuwapa huduma kwa gharama za halmashauri iwe kuwapa magari nk wachukuliwe hatua wote kwa kutumia pesa na mali za halmashauri kwa mambo ya chama
 
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
2,176
Likes
1,156
Points
280
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
2,176 1,156 280
wameangalia mafaili ya mawaziri na manaibu mawaziri wakienda Dodoma kwenye mikutano ya CCM (au birthday ya CCM jijini Mbeya mwaka jana) wanalipwa na wizara au Lumumba kisha waka-copy na ku-paste. Therefore kama hawa Mawaziri na Manaibu waziri huwa wanalipwa na chama chao tu basi nao walilipwa na CHADEMA lakini kama huwa wanalipwa na wizara zao basi nao wamelipwa na halmashauri zao. Kitu simple kama hichi tu kinakusumbuaje?
 
dlnobby

dlnobby

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2014
Messages
2,537
Likes
3,241
Points
280
dlnobby

dlnobby

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2014
2,537 3,241 280
Mmh wew bwana...ukitoka kuamka na akili yako inakuwa ya kimwendokasi.ndo umeandika nn ivii hata hueleweki yaan povuu zitoo afu point zakutafuta
 
W

WAIKORU

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2015
Messages
1,001
Likes
967
Points
280
W

WAIKORU

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2015
1,001 967 280
wameangalia mafaili ya mawaziri na manaibu mawaziri wakienda Dodoma kwenye mikutano ya CCM (au birthday ya CCM jijini Mbeya mwaka jana) wanalipwa na wizara au Lumumba kisha waka-copy na ku-paste. Therefore kama hawa Mawaziri na Manaibu waziri huwa wanalipwa na chama chao tu basi nao walilipwa na CHADEMA lakini kama huwa wanalipwa na wizara zao basi nao wamelipwa na halmashauri zao. Kitu simple kama hichi tu kinakusumbuaje?
Umemjibu kistaraabu sana....kama ana akili ameelewa
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Serikali
 
irumba1

irumba1

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
855
Likes
234
Points
60
irumba1

irumba1

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
855 234 60
Hata wakilipwa na halmashaur kwen wanaenda kujichotea wenyewe si kuna kamchakoto ka kisheria mpaka kuja kuzipata hzo hela?....mim huwa napenda sana yale maneno kwenye noti .*FEDHA HALALI KWA MALIPO YA SHILINGI...*bila kujali kama aliyelipwa ni muhusika au laa.
 
Mwana

Mwana

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
5,060
Likes
1,404
Points
280
Mwana

Mwana

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
5,060 1,404 280
wameangalia mafaili ya mawaziri na manaibu mawaziri wakienda Dodoma kwenye mikutano ya CCM (au birthday ya CCM jijini Mbeya mwaka jana) wanalipwa na wizara au Lumumba kisha waka-copy na ku-paste. Therefore kama hawa Mawaziri na Manaibu waziri huwa wanalipwa na chama chao tu basi nao walilipwa na CHADEMA lakini kama huwa wanalipwa na wizara zao basi nao wamelipwa na halmashauri zao. Kitu simple kama hichi tu kinakusumbuaje?
Sasa wewe badala ya kupinga Mawaziri kulipwa hela za walipa kodi, unahalalisha CHADEMA kutumia pesa za Walipa kodi. Hebu jiongeze kidogo ujue unachosimamia!
 
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
2,176
Likes
1,156
Points
280
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
2,176 1,156 280
Sasa wewe badala ya kupinga Mawaziri kulipwa hela za walipa kodi, unahalalisha CHADEMA kutumia pesa za Walipa kodi. Hebu jiongeze kidogo ujue unachosimamia!
......punguza kuvuta Shisha utanielewa. Hapa hakuna upande niliouunga mkono. Jibu limekaa kifalsafa zaidi. Kama wewe ni wa shule za kata huwezi kunielewa ni beyond your reasoning capacity. Kiufupi, katazo hilo liende kwa mameya wote nchini pale wanapoenda kuhudhuria vikao vya kichama but kwa mshangao wangu ntoa post ka-specify mameya wa UKAWA tu
 
Mwana

Mwana

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
5,060
Likes
1,404
Points
280
Mwana

Mwana

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
5,060 1,404 280
......punguza kuvuta Shisha utanielewa. Hapa hakuna upande niliouunga mkono. Jibu limekaa kifalsafa zaidi. Kama wewe ni wa shule za kata huwezi kunielewa ni beyond your reasoning capacity. Kiufupi, katazo hilo liende kwa mameya wote nchini pale wanapoenda kuhudhuria vikao vya kichama but kwa mshangao wangu ntoa post ka-specify mameya wa UKAWA tu
Shisha nini hivi?!?! Maana mwenzangu unaijua mi nipunguze sasa wewe acha kabisa!
 
M

Maelau

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
936
Likes
843
Points
180
Age
45
M

Maelau

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
936 843 180
Sasa wewe badala ya kupinga Mawaziri kulipwa hela za walipa kodi, unahalalisha CHADEMA kutumia pesa za Walipa kodi. Hebu jiongeze kidogo ujue unachosimamia!
Sasa wewe una ushahidi kama wamelipwa hizo pesa?
 
Frey Cosseny

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
1,715
Likes
1,144
Points
280
Frey Cosseny

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
1,715 1,144 280
wameangalia mafaili ya mawaziri na manaibu mawaziri wakienda Dodoma kwenye mikutano ya CCM (au birthday ya CCM jijini Mbeya mwaka jana) wanalipwa na wizara au Lumumba kisha waka-copy na ku-paste. Therefore kama hawa Mawaziri na Manaibu waziri huwa wanalipwa na chama chao tu basi nao walilipwa na CHADEMA lakini kama huwa wanalipwa na wizara zao basi nao wamelipwa na halmashauri zao. Kitu simple kama hichi tu kinakusumbuaje?
Birthday ya ccm mwaka Jana Mbeya, kweli chadema kichwa cha panzi
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,502
Likes
27,400
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,502 27,400 280
Chadema hatulipani pesa tunapeana majukumu
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,777
Likes
14,983
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,777 14,983 280
Mnatulundikia mara polepole, mara makondra, mkidhani mnaliweza gem, wasimamizi wa fedha za wananchi (madiwani na mameya) wataminyoosheni ccm mpaka mkome!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,306
Members 475,050
Posts 29,253,558