Mkutano wa Kinana Mbeya aibu tupu


N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
Nimeona mkutano wa kinana hapa mbeya kwenye uwanja wa rwanda nzovwe ni aibu sana.
Idadi ya watu waliopo ni sawa na idadi ya polisi wanaoulinda huu mkutano.
Mkutano huu umetangazwa wiki nzima ila wana inchi wanaojitambua wa mbeya chini ya raisi wao sugu wameususia na kuyakataa magamba,.
Hili ni pigo takatifu kwa magamba hivo wajue kua mbeya sio watu wa kuiendekeza mijangili,mibakaji vitoto na miuza madawa ya kulevya hayo ni maneno ya wanambeya yamesikika vinywani mwao,..
ONYO
CCM JARIBUNI KWINGINE APA HAMPAWEZI MBEYA
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
64
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 64 145
Bravoo
Kuna huyo Tuntemeke anadanganya watu ya kuwa wa Dr Slaa umedoda Kahama hana hata haya
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,871
Likes
155
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,871 155 160
ungeweka na picha ingependeza zaidi mkuu
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,242
Likes
4,479
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,242 4,479 280
Namimi nimeupita pale uwanja wa ccm kabla hujafika ilomba ukitokea zambia.

Ukweli watu wachache ukilinganisha na uzito wa ugeni wenyewe, ikuona hata umuhimu wa kupiga breki nikapita zangu.
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Mnafkir huyo n yule babu yenu Slaa... Vumbapu nyie
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
Mkuu hiyo mchakachuo uwanjani twanda nzovwe hakuna paa hiyo picha ya mchakachuo wadanganye wazaramo wenzako bagamoyo apo sio rwanda nzovwe, aibu ya leo ni ya mwaka
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
Kinana hatasahau leo apa mbeya kwa nguvu aliotumia na idadi ya wahuzuliaji hapana ccm wamefanyiwa hujuma sio bure
Namimi nimeupita pale uwanja wa ccm kabla hujafika ilomba ukitokea zambia.

Ukweli watu wachache ukilinganisha na uzito wa ugeni wenyewe, ikuona hata umuhimu wa kupiga breki nikapita zangu.
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,242
Likes
4,479
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,242 4,479 280
Kinana hatasahau leo apa mbeya kwa nguvu aliotumia na idadi ya wahuzuliaji hapana ccm wamefanyiwa hujuma sio bure

Mkuu mbeya mjini wanajitambua sana na wanafaham mchawi wa maendeleo yao ni ccm sasa wakasikilize nini iwapo

50yrs wanahubiri wasichokiamini wala kukitenda.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,644
Likes
48,541
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,644 48,541 280
Nimeona mkutano wa kinana hapa mbeya kwenye uwanja wa rwanda nzovwe ni aibu sana.
Idadi ya watu waliopo ni sawa na idadi ya polisi wanaoulinda huu mkutano.
Mkutano huu umetangazwa wiki nzima ila wana inchi wanaojitambua wa mbeya chini ya raisi wao sugu wameususia na kuyakataa magamba,.
Hili ni pigo takatifu kwa magamba hivo wajue kua mbeya sio watu wa kuiendekeza mijangili,mibakaji vitoto na miuza madawa ya kulevya hayo ni maneno ya wanambeya yamesikika vinywani mwao,..
ONYO
CCM JARIBUNI KWINGINE APA HAMPAWEZI MBEYA
HA! HA! HA! HA! kamanda UMEYAMALIZA MAGAMBA VIBAYA MNO !
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
Kweli mkuu, Sasa kina kupooza machungu mkutano mwingine akafanyie msoga au kigoma kaskazini
Mkuu mbeya mjini wanajitambua sana na wanafaham mchawi wa maendeleo yao ni ccm sasa wakasikilize nini iwapo

50yrs wanahubiri wasichokiamini wala kukitenda.
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
Mbeya wanajitambua hawadanganyiki ni buku2 njaa hawana ndo mana leo magamba yamekamuliwa
Fuso zilikuwa zinasomba watu lakini raia wamegoma kupanda magari aina hiyo wanataka v8
 

Forum statistics

Threads 1,252,128
Members 482,015
Posts 29,797,514