nankumene
JF-Expert Member
- Nov 12, 2015
- 7,408
- 8,225
pole mkuu....wakianza kupima choo kikubwa cjui itakuwaje maana awamu hii lolote linawezekanaHayo mambo ya mkojo hayo yananinyima raha
pole mkuu....wakianza kupima choo kikubwa cjui itakuwaje maana awamu hii lolote linawezekanaHayo mambo ya mkojo hayo yananinyima raha
Umechanganya mamboKwani John heche hakua jimboni kwake? Au yule mbunge wa mpakani na Zambia yule jina la Jimbo na jina la mbunge nimelisahau, hakua jimboni kwake?.
Tarehe 2 alifanya mkutano na ulifanikiwa sana, hakukamatwa.Nimepata muda huu maeneo ya Kimara naona CHADEMA wana mkutano wa hadhara na muda mfupi ujao mbunge wa Kibamba Mh.Mnyika anatarajiwa kuwasili na kisha kupanda jukwaani.
Swali:
Je,akimaliza kuhutubia hatatafutwa kwa mahojiana na hata kupimwa mkojo?
Nawaza tu.
Hata akihelewaNimepata muda huu maeneo ya Kimara naona CHADEMA wana mkutano wa hadhara na muda mfupi ujao mbunge wa Kibamba Mh.Mnyika anatarajiwa kuwasili na kisha kupanda jukwaani.
Swali:
Je,akimaliza kuhutubia hatatafutwa kwa mahojiana na hata kupimwa mkojo?
Nawaza tu.
Hata akichelewa kuanza mkutano anaweza akahojiwa alikuwa anaadaa mini.Nimepata muda huu maeneo ya Kimara naona CHADEMA wana mkutano wa hadhara na muda mfupi ujao mbunge wa Kibamba Mh.Mnyika anatarajiwa kuwasili na kisha kupanda jukwaani.
Swali:
Je,akimaliza kuhutubia hatatafutwa kwa mahojiana na hata kupimwa mkojo?
Nawaza tu.
Mb onaNimepata muda huu maeneo ya Kimara naona CHADEMA wana mkutano wa hadhara na muda mfupi ujao mbunge wa Kibamba Mh.Mnyika anatarajiwa kuwasili na kisha kupanda jukwaani.
Swali:
Je,akimaliza kuhutubia hatatafutwa kwa mahojiana na hata kupimwa mkojo?
Nawaza tu.
I think ile presidential order does not restrict any member of parliament from conducting political gathering in his or her constituency so long as anahamasisha juhudi za maendeleo jimboni kwake. But if you go contrary to that dola lazima imshughulikie tu, no way out.Nimepata muda huu maeneo ya Kimara naona CHADEMA wana mkutano wa hadhara na muda mfupi ujao mbunge wa Kibamba Mh.Mnyika anatarajiwa kuwasili na kisha kupanda jukwaani.
Swali:
Je,akimaliza kuhutubia hatatafutwa kwa mahojiana na hata kupimwa mkojo?
Nawaza tu.
But only in Africa!!Mb ona
I think ile presidential order does not restrict any member of parliament from conducting political gathering in his or her constituency so long as anahamasisha juhudi za maendeleo jimboni kwake. But if you go contrary to that dola lazima imshughulikie tu, no way out.
Palikuwa na sababu ya msingi kabisa kuzuia mikutano soon after election hasa kwa huu ambao ulishindaniwa sana.Lowasa angeruhusiwa kupita kushukuru wapiga kura wake isingeiacha nchi salama lakini hili lilitakiwa lifanyike kwa miezi michache na watu wakishatulia na shughuli kuendelea palikuwa hapana sababu tena.Mb ona
I think ile presidential order does not restrict any member of parliament from conducting political gathering in his or her constituency so long as anahamasisha juhudi za maendeleo jimboni kwake. But if you go contrary to that dola lazima imshughulikie tu, no way out.
Most of African opposition leaders huwa wanatumika sana, even if they are granted them freedom of speech as it is stipulated in the constitution, they do not know how to use it effectively. Watu wamejaa matusi, dharau, kejeli tribalism and religious sentiments, wanaiombea mambaya nchi yao, what do you expect?. Suppose, kama ww ungekuwa rais, you can't agree, by just observing your country is being teared apart na maneno yasiyokuwa na hekima in the expense of democracy . Is that kind of democracy do we want?. I strongly recommend serikali kuwashughulikia wote wanaoenda contrary na miiko ya taifa.But only in Africa!!
Mbona Katiba ya nchi haisemi hivyo, je yeye Magu kapata wapi mamlaka ya kuwarestrict waheshimiwa wabunge kwenye majimbo yao?Mb ona
I think ile presidential order does not restrict any member of parliament from conducting political gathering in his or her constituency so long as anahamasisha juhudi za maendeleo jimboni kwake. But if you go contrary to that dola lazima imshughulikie tu, no way out.
Akili za fisi hizi.Tunafanya manndeleo sasa mikutano inatuchelewesha. Taifa liko Tanga kwa sasa huko. Aache siasa huyu bhana
Ukiiruhusu tu akili yako ikafanya kazi kidogo utajua mahusiano.Chembe za bangi kwenye mkojo zaweza kusababisha uchochezi
Chezea Magu weye. Sasa kazi ipo kwa wale wabunge ambao hawana mvuto majimboni ambao mpaka waboostiwe ndio waweze kuongea
My friend, refer my comment above.Mbona Katiba ya nchi haisemi hivyo, je yeye Magu kapata wapi mamlaka ya kuwarestrict waheshimiwa wabunge kwenye majimbo yao?
Halima Mdee aliposema ukweli kuwa Magu anachukulia kauli yake kuwa sheria DC wa Kinondoni akaamuru akamatwe..
Sasa Halima Mdee nini alichomkashifu Rais wakati alichoongea ndiyo ukweli mtupu?
[emoji2] [emoji2]Chezea Magu weye. Sasa kazi ipo kwa wale wabunge ambao hawana mvuto majimboni ambao mpaka waboostiwe ndio waweze kuongea
Sent using Jamii Forums mobile app
Binafsi naamini ya kuwa sheria zipo na zinatakiwa zitumike.Na kama hivyo ndivyo hakuna haja ya kupiga marufuku mikutano,ni kuwaachia kama ilivyokuwa stipulated kwenye sheria then anayekwenda kinyume ashughulikiwe.Tunachokishuhudia ni mmoja kuruhusiwa kufanya atakavyo na wengine kuwekewa vikwazo,for sure hii ni ku provoke kauli kali.Most of African opposition leaders huwa wanatumika sana, even if they are granted them freedom of speech as it is stipulated in the constitution, they do not know how to use it effectively. Watu wamejaa matusi, dharau, kejeli tribalism and religious sentiments, wanaiombea mambaya nchi yao, what do you expect?. Suppose, kama ww ungekuwa rais, you can't agree, by just observing your country is being teared apart na maneno yasiyokuwa na hekima in the expense of democracy . Is that kind of democracy do we want?. I strongly recommend serikali kuwashughulikia wote wanaoenda contrary na miiko ya taifa.