Mkutano wa CHADEMA Kimara: Mnyika sijui atasalimika?

Mkutano wa CHADEMA Kimara: Mnyika sijui atasalimika?

Nimepata muda huu maeneo ya Kimara naona CHADEMA wana mkutano wa hadhara na muda mfupi ujao mbunge wa Kibamba Mh.Mnyika anatarajiwa kuwasili na kisha kupanda jukwaani.

Swali:

Je,akimaliza kuhutubia hatatafutwa kwa mahojiana na hata kupimwa mkojo?

Nawaza tu.
Chembe za bangi kwenye mkojo zaweza kusababisha uchochezi
 
Kwani John heche hakua jimboni kwake? Au yule mbunge wa mpakani na Zambia yule jina la Jimbo na jina la mbunge nimelisahau, hakua jimboni kwake?.
Huyo Heche anahamasisha fujo halafu polisi wamuache tu?
 
Mnyika sio mpinzani siku hizi kwa hiyo atakuwa salama salimini.
 
Si kila mtu anapimwa mkojo. Wengine wanapimwa marinda, wengine wanapimwa urefu nk. Usikariri
 
Tunafanya manndeleo sasa mikutano inatuchelewesha. Taifa liko Tanga kwa sasa huko. Aache siasa huyu bhana
Kabla ya huo uzushi wa Tanga kulikuwa na TAZAMA , uliona mabadiliko yoyote ?

CCM ni laana , hakuna itakachofanikisha , tuliambiwa gesi ya songosongo ingeleta neema , mara gesi ya Mwara ingeleta nafuu , uliona nafuu yoyote ?
 
Rais alisema mbunge akifanya mkutano jimboni kwake hakuna tatizo
Nimepata muda huu maeneo ya Kimara naona CHADEMA wana mkutano wa hadhara na muda mfupi ujao mbunge wa Kibamba Mh.Mnyika anatarajiwa kuwasili na kisha kupanda jukwaani.

Swali:

Je,akimaliza kuhutubia hatatafutwa kwa mahojiana na hata kupimwa mkojo?

Nawaza tu.
 
Back
Top Bottom