mkutano wa chadema kata ya elerai


Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
mkutano wa chadema kata ya elerai.
.ole millya yuko jukwaani
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Safi saaana leta picha
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
anasema baada ya ufisadi wa ccm wa muda mrefu sasa tuwape chadema na kama watazingua tunawapiga chini
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Huyu Milya ni zaidi ya Lawyer, anawachambua magamba mpaka aibu. Anasema inasikitisha kuona watoto wanaotoka katika familia maskini wanafanyishwa mtihani moja na watoto wa vigogo wanaosoma shule za international, wakijua kuwa watoto wa maskini wataendelea kuwa maskini. Anasema hawa magamba tuwapuuze kwa kuichagua chadema ili tuweze kuwakomboa wafanzania maskini wanaoonewa na serikali hii ya ccm.
Tunajua kuwa hatuna pesa lakini tunaye mungu tusiogope.
Tuikomboe nchii kwa kuchagua chadema
 
Jakubumba

Jakubumba

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
1,627
Likes
23
Points
135
Age
33
Jakubumba

Jakubumba

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
1,627 23 135
usiongope zinakuja
Sasa yeye anataka mtoto wa kikwete aje shule za kata? Hatuwezi kulingana uwezo, cha muhimu ajikite kutueleza chadema kitatutatulia vipi haya matatizo. Elimu inatolewa kulingana na mfuko wako Pookie pale duniani hivo asiwadanganye wananchi.
 
Headless Person

Headless Person

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2012
Messages
307
Likes
0
Points
0
Headless Person

Headless Person

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2012
307 0 0
CCM ni mahayawani tu
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Sasa yeye anataka mtoto wa kikwete aje shule za kata? Hatuwezi kulingana uwezo, cha muhimu ajikite kutueleza chadema kitatutatulia vipi haya matatizo. Elimu inatolewa kulingana na mfuko wako Pookie pale duniani hivo asiwadanganye wananchi.
usiniletee mambo ya tahira, tuliambiwa hakuna mtoto atakaerudisha kwa kukosa ada, je jiulize hawarudishwi
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Lema:
Taarifa za muda huu kutoka kwenye Mkuano wa ccm matejo wamehudhuria watu sita tu na umeshindikana kuendelea.
Ndg zangu mimi naiheshimu sana kata ya Elerai, kwasababu ilikuwa kata pili kwakunipa kura nyingi 2010.
Ndg zangu kuna vyama viwili vidogo hapa Arusha, ambavyo ni ccm na cuf. Hivyo vyama ni wanandoa, ila sisemi nani mke na nani mume.
Hivyo vyama vimesimamisha wagombea. Chadema wamesimamisha diwani, ndiyo maana kila wakipita mahali badala ya kutangaza sera wimbo wao ni lema lema lema lema.
Hakuna wanachokizungumza
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Nilimkuta mke wangu anasoma kitabu, nikaichukua nikakutana na mstari moja unasema, ukiona unatukanwa usijibu, kwasababu lengo la aliyekutukana wewe ni kumjibu, sasa usipomjibu huwa anajisikia vibaya sana. Hivyo sina muda wa kuwajibu matusi yao nimeamua kuwapuuza.
Ndiyo maana akisimama Mnyika bungeni ni sawa na wabunge sitini wa ccm, akisimama Lissu mawaziri wote wanatetemeka, akisimama Lema wabunge wote wa ccm wanatamani kutoka nje ya bunge. Chadema tunacheza mpira wa kistaarabu.

Mwigulu kule igunga tulimfumania lakini hatutali kutumia karata hiyo kama kigezo cha kushinda.
Ccm wamebakiwa na karara moja ya kuwagawa watu kwa ukabila. Katika barabara mbovu arusha elerai inaongoza, tukamchagua bayo lakini akaingia kwenye mifuko ya wala rushwa tukamfukuza.
Cha kushangaza nguvu ya fedha ya ccm arusha inatoka kwa Lowassa, jana walikuwa wanavhangishana club afriko, sasa kama wanatimia ukabila kuwagawa watu mbona Lowassa ni mmeru na ni mbunge wa wamasai na amemwoa mrangi?
 
RUMMYY

RUMMYY

Member
Joined
Apr 18, 2013
Messages
18
Likes
0
Points
0
RUMMYY

RUMMYY

Member
Joined Apr 18, 2013
18 0 0
Nataman na mim ningepiga kura ila ubov wa viongoz we2 wa kuandikisha mara moja kwa miaka mitano ndo shida.cjui mbowe nae alipotelea wapi baada ya kuuliza swali kwa wazir mkuu.kanyamaza mpaka leo hi.cjui nan atatutetea tena kama ndo ivo.kila jambo na wakati labla 2tasikia wakati mbunge akifa au akijiuzulu.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Huyu Engineer Mpinga anaegombea kwa wakwe zangu Elerai Namkubali sana
 
RUMMYY

RUMMYY

Member
Joined
Apr 18, 2013
Messages
18
Likes
0
Points
0
RUMMYY

RUMMYY

Member
Joined Apr 18, 2013
18 0 0
Kwa mara nyingine vijana wenyemiaka 2o hadi 18 wanakosa fursa ya kupiga kura.wakulaumu c serekali 2 bali pia viongoz we2.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
lema anasema ccm wanafanya kampeni za udini na ukabila...wanasahau kuwa mpiga ameoa mmasai..
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
kuna mabalozi wa nyumba kumi wanavua gamba nitawajulisha zoezi likianza tasmi
 

Forum statistics

Threads 1,274,336
Members 490,676
Posts 30,508,835