Mkutano wa CCM wazomewazomewa Serengeti

Mwl Ryoba

Member
Oct 28, 2011
55
70
leo ccm na mbunge wao kebwe wamefanya mkutano hapa serengeti ambao ni mkutano wao wa pili tangu uchaguzi uishe. viongozi wa ccm waliokuwepo ni chand-mneki,mbunge na wengine.

Mkutano huu umefanyika kwa sababu jana chadema walifanya mkutano mkubwa sana ambao ulihutubiwa na aliyekuwa mgombea ubunge jimbo la serengeti mwl marwa chacha na mwkt wa vijana Wilaya ya trm chacha heche. Hoja za mwl marwa ambaye kwa sasa ni diwani wa kata ya stendi kuu ni kama ifuatavyo.

1. Madiwani wa ccm kujichukulia zabuni zote za miradi mbalimbali ikiwemo ukusanyaji wa ushuru kwenye minada na masoko pamoja na kujenga majengo na makalvati ambayo yako chini ya kiwango na tayari kuna hoja ya CAG.

2.madiwani kushiriki zoezi la uchakachuaji wa pembejeo.

3.kuna makampuni yanayokwepa kulipa vshuru wa zaidi ya 1bilioni yakisaidiwa na baadhi ya madiwani wa ccm ambao kwa sasa ni matajiri sana mfano diwani wa nata.

4.kutoza ushuru wa mbogamboga na matunda ambao uliishaondolewa waziri mkuu bungeni.

5.kutumia milioni mia mbili kila mwaka kulipanaposho
 

Concrete

JF-Expert Member
Mar 12, 2011
3,605
0
Mkuu embu fafanua zaidi kuhusu:
1/Kwa nini wazomewe?
2/Nini hasa walichokiongea?
3/Mahudhurio yalikuwaje?
4/Reaction yao baada ya kuzomewa?
5/Picha?
 

Nyamemba

JF-Expert Member
Nov 3, 2011
790
500
hawa CCM na viongozi wake katika haka kawilaya kenye asali kibao ni manyangau,mfano ni huyu cjui CHANDI MARWAambae ni mnec ndo anahusika na uchimbaji madini ndani ya hifadhi,yeye ndo aliinfluence hata wale jamaa wa TISS na OCD wa wilaya wakanasa kwenye mtego wa KIJAZI WA TANAPA,WALIVOKAMATWA MWANZONI MWA MWAKA HUU WAKICHIMBA MADINI NDANI YA HIFADHI.rejea madai ya mwenyekiti wa halmashauri na wizi wa mabillioni,kilaza CHANDE kujipa tender zote hasa za ujenzi wa barabara na makalavati,yeye ndo consultancy na ndo enginear mkuu wakati ni std seven failure,
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,757
2,000
Wala hawaoni taabu hao, wameshazoea kuzomewa. Mbona hata rais wao anazomewagwa?
 

Democracy999

JF-Expert Member
May 26, 2012
947
0
Hivi kwa nini Redio za Tanzania hazisikiki kwa Upande wa Zanzibar? tangu mambo ya Uamsho yaanze husikii Redio yoyote ya Tanzania, bali Redio za kiislamu kama Radio imaan na ile ya morogoro tu. hata Tbc au R1 hamna. kuna uwezekano kwamba wamefungiwa?
 

Kichuli

JF-Expert Member
Apr 23, 2012
320
0
Nyinyi walimu ndo mnachangia elimu kushuka wewe badala ya kufundisha unakalia mikutano ya ccm, au na wewe umenyimwa tenda na hao madiwani?
 

nashy

JF-Expert Member
Jan 13, 2011
679
195
huyo diwani wa Natta Jummanne Kwiro, elimu hana lakini anaujua ufisadi balaa
 

zamlock

JF-Expert Member
Dec 25, 2010
3,841
1,225
huyu chandi si ndiye yule mwenye duka la hard ware pale mugumu namfahamu sana ametymia nafasi yake ya uhuni huo kujinifaisha
 

Gagnija

JF-Expert Member
Apr 28, 2006
8,380
2,000
hawa CCM na viongozi wake katika haka kawilaya kenye asali kibao ni manyangau,mfano ni huyu cjui CHANDI MARWAambae ni mnec ndo anahusika na uchimbaji madini ndani ya hifadhi,yeye ndo aliinfluence hata wale jamaa wa TISS na OCD wa wilaya wakanasa kwenye mtego wa KIJAZI WA TANAPA,WALIVOKAMATWA MWANZONI MWA MWAKA HUU WAKICHIMBA MADINI NDANI YA HIFADHI.rejea madai ya mwenyekiti wa halmashauri na wizi wa mabillioni,kilaza CHANDE kujipa tender zote hasa za ujenzi wa barabara na makalavati,yeye ndo consultancy na ndo enginear mkuu wakati ni std seven failure,
Hivi kesi ya hawa jamaa ilimalizwa vipi?
 

Gogo la choo

JF-Expert Member
Oct 8, 2012
711
195
Mkuu embu fafanua zaidi kuhusu:
1/Kwa nini wazomewe?
2/Nini hasa walichokiongea?
3/Mahudhurio yalikuwaje?
4/Reaction yao baada ya kuzomewa?
5/Picha?

Sure bro..jamaa aleta uzi nusunusu kama anakimbizwa bwana..daahh!!
 

swrc

JF-Expert Member
Jun 17, 2012
442
0
kwanini wamezomewa au ilikuwaje, je unaweza kutuwekea picha za pande zote mbili? Na kusema chandi ndiye mchimbaji mkubwa serengeti na ndiye aliyeshirikiana na ocd na afisa usalama kwenda kuchimba ndani ya hifadhi unao ushahidi?
 

ngwendu

JF-Expert Member
Jun 7, 2010
1,965
0
Mwl Ryoba sikutarajia kama wewe ni kilaza kiazi hiki. sasa hapa umeandika nini? mbona hueleweki? na huo uandishi wa habari huko chuoni unafundishaje. ewe mungu nakuomba hii thread isiwe imeletwa na yyule ayub ryoba anayefundisha.
 
Last edited by a moderator:

SAGANKA

JF-Expert Member
Jun 9, 2012
313
195
kwanini wamezomewa au ilikuwaje, je unaweza kutuwekea picha za pande zote mbili? Na kusema chandi ndiye mchimbaji mkubwa serengeti na ndiye aliyeshirikiana na ocd na afisa usalama kwenda kuchimba ndani ya hifadhi unao ushahidi?
Hawa waalimu hawaaminiki saana,njaa inaweza kumfanya mtu aseme uongo.Sidhani kama ana ushahidi juu ya madini mbugani.Serengeti bado haijapata mtu wa kupambana na ccm.Jamaa arudi tu akafundishe,no more.
 

Lukansola

JF-Expert Member
Sep 5, 2010
5,443
1,250
Hawa waalimu hawaaminiki saana,njaa inaweza kumfanya mtu aseme uongo.Sidhani kama ana ushahidi juu ya madini mbugani.Serengeti bado haijapata mtu wa kupambana na ccm.Jamaa arudi tu akafundishe,no more.

Bila shaka na wewe umefundishwa na mwalimu aliyeleta aliyeleta mada hii.

Unless unaniambia unamaanisha nini kwa kusema 'hawa waalimu'
 

Lukansola

JF-Expert Member
Sep 5, 2010
5,443
1,250
sikutarajia kama ryoba ni kilaza kiazi hiki. sasa hapa umeandika nini? mbona hueleweki? na huo uandishi wa habari huko chuoni unafundishaje. ewe mungu nakuomba hii thread ise imeletwa na yyule ayub ryoba anayefundisha.

Hebu nichekie huko kajiunga lini mi natumia Tecno.
 

Nyamemba

JF-Expert Member
Nov 3, 2011
790
500
wewe kuna ayoub rioba anaefundisha udsm na mwenye mada hii ni marwa ryoba ni x mwl tarime sec
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom